Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

zuylinh

Well-Known Member
Sao sáng nay e làm được rồi, mới làm lại sao nó trống không, không thấy nhờ các Bác chỉ giúp e.Thanks!......
Bạn cho biết đang dùng "Player Chủ"(khi bạn double click trong File Explorer) nào để chơi
Trước tiên bạn nên vào thử vài Folder khác mới download không bị đổi tên cái đuôi xem Frame Rate có hiển thị không, nếu không thì:
Nên đổi player chủ qua VLC hoặc SMPlayer thì những thông tin này sẽ hiển thị ngoại trừ một số files bị xóa phần thông tin hoặc player chủ chưa đọc được hoặc files bị đổi tên đuôi không đúng với dạng của video như .MKV đổi qua .VOB

Chỉnh sửa lần cuối:

kechinhphuc

Well-Known Member
Bạn cho biết đang dùng "Player Chủ"(khi bạn double click trong File Explorer) nào để chơi
Trước tiên bạn nên vào thử vài Folder khác mới download không bị đổi tên cái đuôi xem Frame Rate có hiển thị không, nếu không thì:
Nên đổi player chủ qua VLC hoặc SMPlayer thì những thông tin này sẽ hiển thị ngoại trừ một số files bị xóa phần thông tin hoặc player chủ chưa đọc được hoặc files bị đổi tên đuôi không đúng với dạng của video như .MKV đổi qua .VOB
E mới xem lại mấy file sáng nay e dồn lại để cover thì vẫn thấy Fps còn tất cả các file đều ko thấy Bác ạ, e dùng Klite để player, sắn các Bác có phần mềm nào cover được nhiều file từ 60 xuống 30fps cho e xin với chứ e cover bằng phần mềm xmedia recode từng file lâu quá.Thanks!..................

mahnkweh

Well-Known Member
:p Quê quê mà bác, đất dưới em tuy cạp được ra sông nhưng chả đáng bao $ với đất của nhà bác cả... :rolleyes:
Tiện đây em cũng xin giới thiệu với các bác một niềm vui mới của em về mô hình Sân Vườn trên trần của em mới theo đuổi, áp dụng cho khu công trình phụ nhà em mới hoàn thiện. Em sử dụng 3 cái vứt đi của bên tiếp đạm tiếp nước làm dây tưới, cũng mất kha khá công nhưng bù lại ngày nào ta cũng có cái mình quan tâm - chớ em mà rảnh lại đi ngắm gái xinh tắm ao sen thì nhà em nó cho em ngủ ngoài ngõ mất :D

Vườn Bưởi giống tên là "Cam Mỹ" anh Mộng ạ! Giống này ăn ngon nhất vào tầm rằm tháng 8, vị vừa chua vừa ngọt, hợp với thanh niên. Giống này cây tổ của nó là bên nhà ông Nội em, sau nhân giống ra cả làng.
:p Nước mình nhỏ lắm, khi nào có dịp đi du lịch mà qua đền Chử Đồng Tử - Tiên Dung là gần khu em ở rồi đó bác, bác cứ thoải mái vô tư báo tin, em mời bác vào nhà em chơi, mùa nào thức nấy - hoa quả lúc nào cũng có bất kể mùa vụ.
Từ nhà em qua nhà bác gần 70km. thế bác sát HN rồi còn gì :v

zuylinh

Well-Known Member
E mới xem lại mấy file sáng nay e dồn lại để cover thì vẫn thấy Fps còn tất cả các file đều ko thấy Bác ạ, e dùng Klite để player, sắn các Bác có phần mềm nào cover được nhiều file từ 60 xuống 30fps cho e xin với chứ e cover bằng phần mềm xmedia recode từng file lâu quá.Thanks!..................
Theo tôi nghĩ thì hiếm có program nào để đổi Frame Rate hàng loạt. Để đáp tạ tấm thịnh tình của bạn đối với anh em trong diển đàn này và thể theo yêu cầu của bạn tôi sẽ làm một Batch file nho nhỏ nhưng dể dàng và đủ để bạn và một số bạn khác hài lòng. Có điều là bây giờ là 10:42 giờ Úc, mắt cứ híp lại thì không nghĩ gì ra được, bảo đảm sáng mai khi bạn thức giấc sẽ có quà cho bạn và các bạn nào cần. Bye Bye, tôi vô chuồng.....

Bên trên