Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thienhoangdt

Well-Known Member
Thì ngày nào đó bác ra thăm bác Nhân thì qua em mà
:) hi ok bác, đợt vừa rồi ở hải phòng ace có tổ chức tham gia gặp mặt giao lưu ngày hội điện tử trên mọi vùng miền tổ quốc. em cũng có lời mời mà bận công việc nên không đi được,thôi thì để lần sau em đi 1 công đôi việc luôn.có gì em hú bác .;)

TiTa0108

Well-Known Member
cam on bro truoc:) minh co beat nay lau roi nhung ko phai minh hat, minh chi mo room karaoke chu khong biet hat tieng viet:), track 3 la casi Cam Ly hat song ca ma:) track 2 thi ko biet nam casi nao nua lau qua roi khong nho noi:)
https://www.fshare.vn/file/59LYQHX11SON

thanhyk

Well-Known Member
Cu nhan link fshare la bi loi '
503 Service Temporarily Unavailable'. Co bac nao bi khong a. Vao web fshare cung loi tren, f5 rat nhieu thi moi vao duoc, muc kich hoat vip bang diem khong hien ma xac nhan de nhap, nen ko kich hoat vip duoc.
Sorry, may em bi loi font a.

TiTa0108

Well-Known Member
Cu nhan link fshare la bi loi '
503 Service Temporarily Unavailable'. Co bac nao bi khong a. Vao web fshare cung loi tren, f5 rat nhieu thi moi vao duoc, muc kich hoat vip bang diem khong hien ma xac nhan de nhap, nen ko kich hoat vip duoc.
Sorry, may em bi loi font a.
Do mạng đó Bác, cứ F5 cho nó lòi ra thì thôi:D:D:D

hongson2828

Well-Known Member
bác nào có fail thông số chỉnh giọng hát của vang số x6 hoặc x10 cho em xin ,thanks các bác ,em chỉnh mãi chẳng được

Bên trên