Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
:p Em cảm ơn tấm chân tình của bác giành cho toàn thể anh chị em trong Top
Ai cũng có suy nghĩ vì mọi người như bác thì Top ta sẽ luôn là Top 1 của HDvietnam về mọi mặt.
Mình cũng là người đam mê âm nhạc và ca hát mà. Nên mình hiểu với những người như anh em mình thì những bản nhạc, những khúc ca mà mình thích còn yêu quý hơn cả tiền bạc ấy chứ. Bởi vậy mới có câu " Bảo kiếm tặng anh hùng mà". Xin lỗi em nói nhiều quá. Thân

truongphibao

Well-Known Member
Lâu lâu em lại xin lại nhạc cổ với hy vọng biết đâu có anh em nào có thì sao !!
Các bác cho em xin mấy bài này:
Cánh thư bằng hữu của mạnh quỳnh
Kỷ niệm một mùa hè của mạnh quỳnh
Bài thánh ca buồn của mạnh quỳnh
Hạ buồn của mạnh quỳnh
Xin cảm ơn tất cả. Chúc tất cả ace một ngày mới vui vẻ, hạnh phúc. Thân
Bác cho em hỏi list bác đưa ra thuộc dvd nào vậy bác, em nghi nằm ở NĐBD, tại em ko co songbook nên ko biết dò xem bài nào có mà giúp bác.

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bác cho em hỏi list bác đưa ra thuộc dvd nào vậy bác, em nghi nằm ở NĐBD, tại em ko co songbook nên ko biết dò xem bài nào có mà giúp bác.
Thật ra em cũng không biết chúng thuộc dvd nào cả. Tại lúc trước em có mấy bài này mà là vcd lâu ngày phần vì hư phần vì thất lạc. Mà mấy bài này em thích lắm nên em muốn tìm lại. Em cảm ơn bác nhiều. Thân

truongphibao

Well-Known Member
Cánh thư bằng hữu - Thái Châu
Hạ buồn - Quốc Dũng/ Trường Vũ/ Phương Lam
Bài thánh ca buồn - Elvis Phương/ yen thanh/ Vũ Khanh/ The phong

Em dò rồi, mà ko thấy có Mạnh Quỳnh, nên em hóng cùng bác vậy? Hy vọng bác Thế có hi hi

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Quý anh em trong topic ai có tài khoản vip của nhaccuatui.com vui lòng cho em mượn để em down vài bài 320kb nha các bác. Thân

HD.3TB

Well-Known Member
Gởi cả nhà sau 1 tháng nghỉ dưỡng vì bị sốt xuất huyết
https://www.fshare.vn/file/AQNQHY26D2UX
LK Đoạn Cuối Tình Yêu (1080P) - Lê Sang ft Randy  .mkv_thumbs_[2017.09.20_15.29.23].jpg

Bên trên