Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Cái này PRO quá bác nhỉ ! Không biết win 10 có chạy được không bác ? Bữa trước em cài dùng Kara Title Marke 2 trên win 10 , em thấy lỗi hiển thị nhiều quá như không hiện font và , không chọn được số khung hình /s vv... Chẳng có lẽ trở lại Win 7 ? Xin bác giúp đỡ thêm ạ !
Karatitle có thể sử dụng trên Win 10 1703, bác click chuột vào khung option, sau đó dùng các phím mũi tên lên xuống để chọn tùy chọn.
Em vẫn đang dùng cách trên để lựa chọn, tuy hơi mắc công nhưng chữa cháy hiệu quả.

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
1 két bia nhé bác
Úi chu choa ơi em đã xin đúng đại lý bia rồi !!!! Dạ em gửi bác uống cho ấm bụng ạ. Thân

bimiu2000

Member
Em ngồi coi lại hết cái chương trình PBN 70 Thu Ca mà chả thấy bài của bác, trong disk này chỉ có Rồi Mai Tôi Đưa Em - Trần Thái Hòa,
Bài của bác thì có bác Banh thây đã làm,
Xem lại mới thấy ngộ, Trần Thái Hòa hát 2 bài tựa gần giống nhau chỉ khác chữ về, của Ngô Thụy Miên không có chữ về, của Phạm Mạnh Cương có chữ về :):):)
Oh chết thật hóa ra em nhầm. Thế bác còn link down bài này mà bác Banh thây đã làm không ạ? Em tìm hoài mà chưa thấy.
Cám ơn bác

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Đở hơn chưa Bác. Lâu rồi thấy Bác im hơi quá tưởng Bác nghĩ chơi mọi người rồi chứ
Ở VN hổm rài cũng mưa gió thất thường em cũng bị cảm thường xém chết . Ở bên đó cũng bị ảnh hưởng nữa hở Bác:p
Thấy Bác bệnh em dò cái list Kiều Nga nhưng nhiều quá ko đếm hết nên biếng up ,chờ Bác lên xem có vớt gì đc thêm ko?:D
Bác @nhacvn75 ơi nhiều như vậy hay là thế này. Mỗi ngày bác up 5 đến 10 bài nhé. Em nghĩ 1 tháng chắc cũng hết đó bác. Em chuẩn bị tiền gần đủ để mua hdd rồi bác à. Chuyến này em sẽ mua túi 3 gang để nhốt hết mấy thím sồn sồn của bác đấy !!! Thân

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên