Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nãy giờ mình tải lên vẫn ngọt mà nhỉ.... được 1,5m/s

nhhh

Well-Known Member

Theo cái List nhạc mình up. Bác nào ở HCM thích mà lười lật trang tìm bài thì chạy qua nhà mình sẵn sàng chép cho toàn bộ rồi vác cái List đó ra tiệm photocopy làm cái rụp là có ngay quyển sổ về hát vi vu.... Với mong muốn các bác chép về chơi và sưu tập để lỡ mình hoặc ai đó Die nguyên HDD thì cùng liên lạc để chép về lại....ý tưởng này có hay không các bác?

kechinhphuc

Well-Known Member

Theo cái List nhạc mình up. Bác nào ở HCM thích mà lười lật trang tìm bài thì chạy qua nhà mình sẵn sàng chép cho toàn bộ rồi vác cái List đó ra tiệm photocopy làm cái rụp là có ngay quyển sổ về hát vi vu.... Với mong muốn các bác chép về chơi và sưu tập để lỡ mình hoặc ai đó Die nguyên HDD thì cùng liên lạc để chép về lại....ý tưởng này có hay không các bác?

Bác cứ nhiệt tình đi anh em trong đây ai cũng hết mình, có đi sẽ có lại thôi, bác không phải lo. OK

vinaguy

Well-Known Member

Bác up dùm em tí bác. Bài Mai lỡ hai mình xa nhau - Tâm đoan trong list bác đó. Thanks bác

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác chủ kechinhphuc ơi!
Bài này em down kiểu gì cũng không được hay phải chờ ông Fshare?
--------------
Bác dow 2 đường vẫn ko được hả, Ko được thì bác copy link ngồi đợi thôi, thằng fshare bị ho lao bí đao hôm qua giờ mà, hôm qua em lấy của bác conmeocon197 bài phù du không có cách nào được hôm nay lấy lại ok

kieukha

Active Member

Fshare đang lỗi! Đêm qua down cái PBN 111 nó tự tạm dừng luôn! Ssng mở ra thấy mới được 3%! Giờ down cũng lỗi nữa! Còn up thì nó cứ 0% ^^

Bên trên