Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

changngot

Well-Known Member
Có bài liên khúc sầu lẻ bóng, ai khổ vì ai của lệ quyên sao mình tìm hoài ko thấy, bài này lâu rồi và củng nổi tiếng nữa mà hình như chưa thấy ai có beat , ko biết có ai có ko chứ trên mạng toàn ghép 2 bài đơn lẻ vào nghe mà kỳ kỳ.

vandien

Well-Known Member
Bác @vandien bị thừa 1 từ trong bài Sông Quê rồi!!!

Ok,sorry,để mình bỏ đi,cám ơn Bác!

lequynhan

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

taunguyen90

Well-Known Member
:D Em cảm ơn bác! Thôi em sài số lượng lớn, cứ lúc nào cũng phiền bác em ngại lắm - mà tính em lại toàn thích cái cổ hủ, ít thích update mới!​
Key activate by phone kích hoạt bao nhiêu máy cũng được bác, không phiền đâu, em còn mở hẳn 1 topic hỗ trợ :)) Có điều hơi bận nên ít vào, nên nhờ người khác canh giúp :D

Các Bác ơi ! ở page 5106 em có nhờ các bác làm dùm beat bài THẮP NẾN CHO QUÊ HƯƠNG mà không bác nào ra tay hết huuuuuu...... Mong tin các bác từng phút

lequynhan

Well-Known Member
Key activate by phone kích hoạt bao nhiêu máy cũng được bác, không phiền đâu, em còn mở hẳn 1 topic hỗ trợ :)) Có điều hơi bận nên ít vào, nên nhờ người khác canh giúp :D

:( Trình em nghe TA không được tốt, sếp bảo active by phone mà em bảo là em chịu
Hôm nào có vụ active máy chủ quan trọng em xin nhờ bác, mong bác giúp đỡ!

lequynhan

Well-Known Member
Bác Nhân cho em 1 cục Lệ Quyên nhé? Em cảm ơn bác, khi nào bác rảnh thời gian lên cho em cũng được ạ

:cool: Giờ em chịu thôi bác ạ, mạng Viettel ở nhà chán lắm, đến lướt web thôi còn quay mãi chứ huống chi là up file lại còn cả cục :D Lâu lắm em có up được bài nào phục vụ các bác đâu.
Có lẽ tại bọn trẻ trong xom, cho chúng internet là toàn xem film, bỏ thì không được mà giữ thì bực mình.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
:cool: Giờ em chịu thôi bác ạ, mạng Viettel ở nhà chán lắm, đến lướt web thôi còn quay mãi chứ huống chi là up file lại còn cả cục :D Lâu lắm em có up được bài nào phục vụ các bác đâu.
Có lẽ tại bọn trẻ trong xom, cho chúng internet là toàn xem film, bỏ thì không được mà giữ thì bực mình.
Vâng, giờ mọi thứ phụ thuộc vào mạng bác ạ, nhiều khi có mạng chẳng lẽ các cháu xin không cho đúng không bác, vẫn chưa khắc phục được hả bác? Vậy em sẽ chờ bác khác vậy, hi cảm ơn bác

vandien

Well-Known Member
Bác làm từ thiện vậy thì phải đăng ký gói to to,nhanh nhanh chứ gói BT thì tiêu!:(

Bên trên