Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
em hỏng biết đâu bác gái, em cám ơn bác trai tại vì thấy video của DT căng quá, nên thắc mắc. và em cũng đoán là chắc bác gái cũng thông cõm cho bác trai, em nghĩ bác trai chỉ sữa vòng 1 và vòng 3 cho tròn và cộm hơn chút xíu thôi ấy mà... bác gái hỏng có ghen đâu... hihihi
Sữa chi có vòng 1, vòng 3, sữa vậy thì tội nghiệp Diễm Thùy quá, em khuyến khích sữa thêm vòng 2 cho hoàn hảo và toàn bích, để mấy bác trai còn có hứng hát hò nữa;)

vandien

Well-Known Member
Sữa chi có vòng 1, vòng 3, sữa vậy thì tội nghiệp Diễm Thùy quá, em khuyến khích sữa thêm vòng 2 cho hoàn hảo và toàn bích, để mấy bác trai còn có hứng hát hò nữa;)
Vòng 2 mà to lên là nguy hiểm lắm,"BX kg bao giờ cưới ạ"!Các Ông chỉ thích vòng 1 và 3 to thôi,rất sợ vòng 2 to,toàn xúi dại kg!Và xin nói rõ mình chỉ có "sửa",kg có xin "sữa" Em Diễm Thùy vì kg biết Em đang có "sữa"kg!Hic!;)

binhbe36

Active Member
Tình Nhỏ Mau Quên - Quang Lê. Hương Thủy

https://www.fshare.vn/file/AG662J8BLPLH
Bác cho em xin lại link bài này với. Link ko tồn tại. huhu

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bác nhannguyen176 ơi bác cho em hỏi bác có mấy bài này:
Dư âm mùa giáng sinh của mạnh quỳnh
Mùa hoa tuyết của mạnh quỳnh
Giáng sinh kỷ niệm của mạnh quỳnh
Nằm trong cd giáng sinh 97 có bài : bài thánh ca buồn của mạnh quỳnh mà bác đã từng up không bác ? Nếu có xin vui lòng cho em xin bác nhé. Thân

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác chụp hình bìa kiểu gì mà che mặt chị Hai em lại rồi, em không chịu đâu.
À, bác có tao đàn - người phu kéo mo cau
Tao đàn - người tình và quê hương
Tao đàn - sương trắng miền quê ngoại
Tao đàn - thành phố buồn ko bác?

Nếu có, bác cho em xin, dvd trên thì em đã xin được từ anh trai trên HD của em rồi hi hi

TD em chỉ có mấy dvd này thôi

lequynhan

Well-Known Member
Vòng 2 mà to lên là nguy hiểm lắm,"BX kg bao giờ cưới ạ"!Các Ông chỉ thích vòng 1 và 3 to thôi,rất sợ vòng 2 to,toàn xúi dại kg!Và xin nói rõ mình chỉ có "sửa",kg có xin "sữa" Em Diễm Thùy vì kg biết Em đang có "sữa"kg!Hic!;)

:p Qua lời văn em có biên bản khám sức khỏe cho bác VanDien đây:

"Tất cả máy móc đều đang bình thường!" :eek:

truongphibao

Well-Known Member
Vậy mà em nghĩ mấy bác trai thích hàng chất lượng, (mà cũng do mấy anh nạp riết thì vòng 2 phải to thôi) nên cứ nắn cứ sữa riết mà cô nào cô nấy cũng dung lượng cao với 1080 hết, mấy bác thích đẹp từng centimet mới chịu hén. Mà khổ nỗi máy nhà em khiêm tốn, 1080 hát ko được, cứ cà giật, mệt nên ngại down.

Em đề nghị lần sau có làm mấy hot girl, các bác chen 1 vài hot boy cho em với, và để máy em chạy tốt, em cần 720 là đủ xài rồi ạ:p

truongphibao

Well-Known Member
một đời cho bác vandien hả bác gái, hàng rip từ dvd được hong???
Nếu bác thương em thì tặng em iso càng tốt, còn nếu bác ngại up iso thì rip vob nguyên chất cho em cũng được. Vì em thích ghi ra đĩa rồi hát trên dàn máy hơn, còn file lẻ buộc lòng phải hát ở máy tính bàn thôi:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên