Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Tiếp 1 bài sửa với Khưu Huy Vũ và Dương Hồng Loan:
Tình Cây Đu Đủ - Khưu Huy Vũ ft Dương Hồng Loan 1080p:
[hide]https://www.fshare.vn/file/HR54TK2DDH1H[/hide]
Từ sáng đến giờ em cũng đu đủ rồi, bác chờ em chiều rồi up lên cho em theo sát bước chân các bác với ạ, em cảm ơn bác, cứ có các người đẹp là em kéo

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Ngày xưa em theo kịp là vì em còn làm mod, hơn nữa ngày đó 2012,2013 còn có 1 topic gọi là " Hội những người thức khuya HDVN" nên thường em thức đến 3h sáng cơ ạ, nay cũng thức khuya lắm 2h, ngày đó thức đêm anh em trò chuyện vui lắm, giờ chuyển sang thức ngày
Bác thức khuya thật giỏi. Em tuy bị bệnh mất ngủ kinh niên ấy thế mà cũng chỉ thức tới 12 giờ đêm là chịu không nổi rồi.

nhhh

Well-Known Member
Mấy cô ca sĩ trẻ xinh đẹp nhiều khi hay làm quá... Ai mà hát mắt nhắm mắt mở thế này :D

nhhh

Well-Known Member

nhhh

Well-Known Member
hình như có 1 version hay hơn tất cả bài ở trên. Cánh hồng phai - Hồ Quang Hiếu phải ko bác nnhh. Bữa có bác nào up lâu rồi e quên:)
Em cũng không ấn tượng gì với bài này lắm nên không để ý, Có thử hát karaoke 1 lần bài của Trấn Thành khi mới ra disc Pbn nhưng không thích. Nếu bác cần bản của Hồ Quang Hiếu thì em up lên.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Bác thức khuya thật giỏi. Em tuy bị bệnh mất ngủ kinh niên ấy thế mà cũng chỉ thức tới 12 giờ đêm là chịu không nổi rồi.
Dạ, cũng quen bác ạ, nếu em 23h lăn ra ngủ thì 4h đã phải tỉnh rồi, mà tỉnh thời gian đó thì chỉ làm khổ vợ em thôi ạ, dạ vì dậy bật máy tính lên, lại lọ mọ karaoke nên vợ em cứ phải điều chỉnh cho em ngủ muộn ;)

changngot

Well-Known Member
Em cũng không ấn tượng gì với bài này lắm nên không để ý, Có thử hát karaoke 1 lần bài của Trấn Thành khi mới ra disc Pbn nhưng không thích. Nếu bác cần bản của Hồ Quang Hiếu thì em up lên.
Bác up đi cũng dc, dù gì HQH cũng menly hơn thím Thành đó bác, e nghĩ vậy[/QUOTE]

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Dạ, cũng quen bác ạ, nếu em 23h lăn ra ngủ thì 4h đã phải tỉnh rồi, mà tỉnh thời gian đó thì chỉ làm khổ vợ em thôi ạ, dạ vì dậy bật máy tính lên, lại lọ mọ karaoke nên vợ em cứ phải điều chỉnh cho em ngủ muộn ;)
Em hiểu rồi. 4h sáng mà mấy ông chồng dậy là mấy cô vợ sợ bị làm phiền lắm !!! Nên chị nhà điều chỉnh là phải rồi. Không tin bác hỏi thử bác truongphibao thử xem !!!

Bên trên