Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

PeLi

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bạn hát tặng mình một bài đi mình sẽ úp cho bạn 8 bài còn lại héng ! ok !hiihi..bạn hát xong gửi vào box của minh nếu bạn ngại gửi ở ngoài đây :D !

---------- Post added 02-02-2013 at 05:00:26 PM ----------

Không biết ai có các bài Karaoke TÔI KHÔNG CÒN YÊU, LẦM, NGÀY CƯỚI EM...V.V của Đan Nguyên ca không thì share cho mình với, mình còn thiếu mấy bài nữa. Tết mình sẽ chở đi miền tây chơi hết tết FREE

Bạn hát tặng mình một bài đi mình sẽ úp cho bạn 8 bài còn lại héng ! ok !hiihi..bạn hát xong gửi vào box của minh nếu bạn ngại gửi ở ngoài đây !

mnf

Bác nào có cho em xin 2 bài này nha:
Chim Trắng Mồ Côi - Cẩm Ly & Đan Trường
Yêu Em Dật Dờ - Bằng Kiều

Cám ơn

bonghongtra

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có cho em xin 2 bài này nha:
Chim Trắng Mồ Côi - Cẩm Ly & Đan Trường
Yêu Em Dật Dờ - Bằng Kiều

Cám ơn
Bạn chịu khó đọc lại mấy trang trước đi. Chim Trắng mồ côi đã post lên rồi mà :D.

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bac nao co bai : ve dau mai toc nguoi thuong > Quang le . cho em xin voi . e ket bai nay wa chi co beat nhung khong bjt lam thanh karaoke . bac nao gjup em voi

Các bác ơi!!!! Có bác nào có bài TRĂNG BƠ VƠ của ĐÀM VĨNH HƯNG không ? cho Em Xin với [không phải remix các bác nhé].........Em xin cảm ơn...~X(~X(~X(.....

hung_karaoke

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bac nao co bai : ve dau mai toc nguoi thuong > Quang le . cho em xin voi . e ket bai nay wa chi co beat nhung khong bjt lam thanh karaoke . bac nao gjup em voi

Sao dạo này ít người up cho ae thế , các bác đợi e đi công tác về nhé
f9e01d56718bbb5e753b3da30accd189_53075873.vedaumaitocnguoithuongquangle.jpg

3RuaDongNai

Cám ơn bạn bonghongtra, cho mình xin remix luôn nhé, tết hò bài remix này
Bạn có các bài remix trong album 3h của Đàm Vĩnh Hưng cho mình xin nhé

saigonboy_92

Active Member

Cho mình xin bài ngày xưa e đến của anh khang dc ko các bạn :D

binhmetalica

vmtruong về quê rùi à. mình tới mùng 3 mới về cơ, vả lại quê bạn ở mô miền Tây? mình đi tới Bến Tre, rùi đi Trà Vinh, rùi đi qua Sóc Trăng xuống Cầu Châu Bạc Liêu rùi qua Năm Căn Cà Mau sau đó mới về miệt Thứ Kiên Giang vòn lên Rạch Sỏi an nhậu cho đã rồi về cầu Mỹ Thiện Tiền Giang nhậu thêm với mấy bạn, ngủ tiếp hôm sau về Long Trì Tầm Vu Long An một ngày nữa mới về SàiGòn rùi đi Bình Dương nghỉ một ngày rùi đi Kim Long, sang Bà Rịa thêm một ngày nữa mới về Bình Dương là hết tết lại nai lưng ra đi làm. Quên về còn hát hò mấy bài của Cu Đan Nguyên ăn nhậu cho đã, bù khú với bạn bè xong mới làm chứ. Ai rảnh thì mình chở đi. Mình đi bằng xe máy thui. Nhớ là ai muốn đi thì phải nhậu cứng mới đi được nha. Tầm uống bình thường phải 1/người/mình. Bia thì phải 1 khung. Dập cả ngày mà không đâu bụng nha....hihihihi

vmtruong

vmtruong về quê rùi à. mình tới mùng 3 mới về cơ, vả lại quê bạn ở mô miền Tây? mình đi tới Bến Tre, rùi đi Trà Vinh, rùi đi qua Sóc Trăng xuống Cầu Châu Bạc Liêu rùi qua Năm Căn Cà Mau sau đó mới về miệt Thứ Kiên Giang vòn lên Rạch Sỏi an nhậu cho đã rồi về cầu Mỹ Thiện Tiền Giang nhậu thêm với mấy bạn, ngủ tiếp hôm sau về Long Trì Tầm Vu Long An một ngày nữa mới về SàiGòn rùi đi Bình Dương nghỉ một ngày rùi đi Kim Long, sang Bà Rịa thêm một ngày nữa mới về Bình Dương là hết tết lại nai lưng ra đi làm. Quên về còn hát hò mấy bài của Cu Đan Nguyên ăn nhậu cho đã, bù khú với bạn bè xong mới làm chứ. Ai rảnh thì mình chở đi. Mình đi bằng xe máy thui. Nhớ là ai muốn đi thì phải nhậu cứng mới đi được nha. Tầm uống bình thường phải 1/người/mình. Bia thì phải 1 khung. Dập cả ngày mà không đâu bụng nha....hihihihi

Định về quê rùi lên thui. mà hum wa đi làm về em nằm tới h lun :( nên hok về đc. Nghe zui wa mà nhậu cug kinh wa :))

binhmetalica

Không nhậu được vậy sao dám về Miền Tây mà đi nhậu nhẹt đó đây. Mà chú em bị gì thế mà nằm luôn.

Bên trên