Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TiTa0108

Well-Known Member
Chị Như vừa hát câu đầu nghe tiếng kéo đàn nhị là có thể nhận ra beat phối chuẩn. Cơ mà hàng của bác ngon đấy khớp với music đỡ phải cắt ghép :)
Lúc đầu nó không khớp như vậy đâu ạ, chắc Bác ấy cũng phải bỏ công ra cắt ghép mới được như vậy đó Bác. Em lấy cái Beat của Mộc Karaoke ghép gần chết mới khớp mồm chị Như:eek:

dhq

Well-Known Member
Bác nhìn nick của Em có chữ nào mang bóng dáng của lão Hóng ấy đâu. Đẹp trai có tài xoay sở nhu Em mà các Bác lại đem so sánh với lão Hóng Hớt xấu trai lại còn kiệt sỉ ấy chớ...
Cái này có được tính là bác đang tự khen mình ko? ;)

vandien

Well-Known Member
Tội cho bác trai của em quá !! Em nảy sinh ý này bác vandien ơi. Em thấy trong topic của mình có khoảng 4 bác cũng chịu khó làm karaoke như bác : bác vandien, bác Trau Dien, bác Thạch Sùng, bác Hải Đăng. Hay là các bác chia ra làm. Để tiết kiệm thời gian và sức lực. Bác nào đang làm bài nào thì chỉ việc Alô lên đây cho các bác khác biết để các bác khác chọn làm bài khác. Như vậy tránh quá tải cho mỗi bác mà tiến trình lại diễn ra nhanh hơn và không bị trùng lắp ấy chứ.
Tại hôm qua mình up bài của TT,có nhiều Bác chê nên hôm nay mình làm lại,chứ mình kg làm bài của người khác đã làm đâu,Bác xem lại đi!Và nhạc Xuân là chủ đề mình thích nên mới bỏ công làm lại hàng TT,chứ các bài khác thì mình lười nên để vậy xài luôn!

Chỉnh sửa lần cuối:

haidanghf

Well-Known Member
Rảnh rỗi sanh nông nỗi ........:D:D

TiTa0108

Well-Known Member
Tội cho bác trai của em quá !! Em nảy sinh ý này bác vandien ơi. Em thấy trong topic của mình có khoảng 4 bác cũng chịu khó làm karaoke như bác : bác vandien, bác Trau Dien, bác Thạch Sùng, bác Hải Đăng. Hay là các bác chia ra làm. Để tiết kiệm thời gian và sức lực. Bác nào đang làm bài nào thì chỉ việc Alô lên đây cho các bác khác biết để các bác khác chọn làm bài khác. Như vậy tránh quá tải cho mỗi bác mà tiến trình lại diễn ra nhanh hơn và không bị trùng lắp ấy chứ.
- Bác lại bỏ qua tên Em rồi... Em chăm làm karaoke cực luôn, karaoke sản xuất như gà đẻ trứng luôn!!!
- Đây nhá, Em vừa Tim xong:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Tại hôm qua mình up bài của TT,có nhiều Bác chê nên hôm nay mình làm lại,chứ mình kg làm bài của người khác đã làm đâu,Bác xem lại đi!
Bác hiểu sai ý em muốn nói rồi. Ý em muốn nói là làm như trên em nói thì sẽ tránh được trường hợp cùng một thời điểm nhiều bác bắt tay làm trùng bài đó bác.

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Tại hôm qua mình up bài của TT,có nhiều Bác chê nên hôm nay mình làm lại,chứ mình kg làm bài của người khác đã làm đâu,Bác xem lại đi!Và nhạc Xuân là chủ đề mình thích nên mới bỏ công làm lại hàng TT,chứ các bài khác thì mình lười nên để vậy xài luôn!
Bác không làm trùng bài của người khác. Nhưng bác có nghĩ là trong khi bác đang làm bài đó thì cũng có khả năng có bác khác cũng đang làm bài đó luôn thì sao. Nên em mới nêu ra như vậy.

yeumaingannam

Well-Known Member
Em hát dở lắm không được như các bác trên này đâu. Nên bác cho em xin nhé. Bài này phải để bác YMNN hát là đúng nhất đó bác.

em khác với bác Thanh một chút, để hát được bài ymnn, phải có một người kề môi bên tai em rù ri, còn tù tì nữa thì em mới hát hay được bác Thanh ạ!!! kakakaka o_O

yeumaingannam

Well-Known Member

em tán thành ý kiến này của bác, quá nhiều bài trùng, cái nào em cũng down, ruốt cuộc, không biết bài nào chuẩn bài nào không, để 1 đống cũng chẳng sờ tới. cuối cùng cứ copy vào chung 1 folder, cái sau overwrite cái trước thế là xong. kakakaka

truongphibao

Well-Known Member

Thơ - Trường Phi Bảo

Điệp đi xây mộng gia đình
Quên lời ước hẹn phụ tình cô Lan
Phận buồn tủi phận thương nàng
Tóc xanh ruồng bỏ tâm an cửa thiền

Nhưng tim nào được bình yên
Nỗi sầu gậm nhấm ưu phiền lụy vương
Chôn hoa cùng bướm vùi hương
Muốn quên mà vẫn đêm trường nhớ nhung.

05/01/2018