Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
thôi mà chúng mình huề đi bác, nói thiệt là em rất mến bác, mến lắm lắm luôn:)

huyết chiến tử cấm thành, không cho huề. bác quên dấu chấm sau chử lắm rồi bác ui!!! nó như thế này: "lắm lắm. " đặng biết chổ ngừng. bác kèm theo chử "luôn". cũng giống như xe chạy mà đang xuống dóc đèo, thắng không kịp thì coi chừng rơi xuống suối. kakakaka

yeumaingannam

Well-Known Member
Xin chúc mừng đội tuyển thân yêu của chúng ta !!! Xin cảm ơn các chiến binh !!!

Em xin up một bài.
Mùa xuân cưới em_ Mai Phương Thảo ft Đông Nguyễn 1080
Link tải phim
[hide]Download Song Here[/hide]

chúc mừng đội bóng, cũng chúc mừng bác Thanh luôn. đám cưới vui vẽ. bác giờ thì khỏe rồi, biệt tâm biệt tích lo đám cưới hổm rày, bác không vào coi bác bao ăn hiếp em quá chừng. giờ thấy bác lại xin huề với em. bác coi có được không ????

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác fix lại giúp, chữ chạy chưa chuẩn bác ơi.
thanks
Một nhạc phẩm của Nhạc Sỹ Vinh Sử và 1 giọng ca lạ:

Chuyến Xe Lam Chiều - Tina Ngọc Lan 1080:
Link tải phim

Hàng TT!

bác vandien làm kara mà thả hồn vào cỏi mông lung. đi thăm bác bao đi bác, bác ấy sửa hay lắm. thẫm mỹ bác ấy không biết, chớ cái này bác ấy hay lắm. tâm hồn, mộng tưởng, hư vô => bác ấy rành lắm, còn hơn nghệ sĩ cải lương ca sáu câu vọng cổ. kakakaka

thanks, bro

yeumaingannam

Well-Known Member
Tôi rất vui khi về lại VN, nhưng vé máy bay quá đắt, vì nhiều Việt Kiều cũng về VN nhân dịp tết Nguyên Đán, vậy để sau nhé, cảm ơn bạn, bạn của tôi.:)

nè, em cho bác biết nha, em viết tiếng phương tây. tiếng phương tây không chỉ riêng tiếng A, mà bao gồm các nước khác nữa. cho nên bác dùng tự điển tiếng A, thì không đủ, bác dịch xót nghĩa của em rồi. bác phải dịch như thế này nè: "bác vandien ơi! không phải em không muốn về VN, mà nếu như em có về, em gặp bác bao, em với bác, 2 người xung khắc lắm. rủi lở tay em bẻ gãy sừng nai của bác ấy. chính quyến giử em ở lại VN. thì làm sao em quay trở về M được." kakakaka

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
chúc mừng đội bóng, cũng chúc mừng bác Thanh luôn. đám cưới vui vẽ. bác giờ thì khỏe rồi, biệt tâm biệt tích lo đám cưới hổm rày, bác không vào coi bác bao ăn hiếp em quá chừng. giờ thấy bác lại xin huề với em. bác coi có được không ????
Người phong độ trai tráng như bác mà cũng bị một người gầy còm như bác Bảo hiếp được sao ??. Thật ra em và bác Bảo cũng như các ae trong topic này quý mến bác lắm nên chọc ghẹo, nũng nịu bác vậy đó mà. Thương nhau lắm cắn nhau đau mà. Thôi thì hôm nay bác Bảo muốn làm hòa với bác thì bác cứ chiều bác ấy hôm nay đi. Bữa khác em nghĩ bệnh cũ lại tái phát giữa 2 bác thôi ấy mà.

yeumaingannam

Well-Known Member
Người phong độ trai tráng như bác mà cũng bị một người gầy còm như bác Bảo hiếp được sao ??. Thật ra em và bác Bảo cũng như các ae trong topic này quý mến bác lắm nên chọc ghẹo, nũng nịu bác vậy đó mà. Thương nhau lắm cắn nhau đau mà. Thôi thì hôm nay bác Bảo muốn làm hòa với bác thì bác cứ chiều bác ấy hôm nay đi. Bữa khác em nghĩ bệnh cũ lại tái phát giữa 2 bác thôi ấy mà.

bác Thanh, em nói nhỏ bác nghe nè. bác coi chừng bác bao chuyển trận tuyến qua bác đó. bác dùng chử gầy thì được rồi, còn đi theo sau chử còm nữa. bác bao mà đọc được chử còm này thì bác liệu mà => dùng kế nào thì tùy bác.. kakakaka

truongphibao

Well-Known Member
nè, em cho bác biết nha, em viết tiếng phương tây. tiếng phương tây không chỉ riêng tiếng A, mà bao gồm các nước khác nữa. cho nên bác dùng tự điển tiếng A, thì không đủ, bác dịch xót nghĩa của em rồi. bác phải dịch như thế này nè: "bác vandien ơi! không phải em không muốn về VN, mà nếu như em có về, em gặp bác bao, em với bác, 2 người xung khắc lắm. rủi lở tay em bẻ gãy sừng nai của bác ấy. chính quyến giử em ở lại VN. thì làm sao em quay trở về M được." kakakaka
em sẽ can thiệp không để chính quyền bắt bí bác đâu, chỉ cần bác ký giấy bảo lãnh chịu nuôi em suốt đời là tốt rồi:p

Bên trên