Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

mongnguyen

Well-Known Member

Trau Dien

Well-Known Member
Tiện đây thấy bác Tâm Yêu Thắm bị hỏng ổ thì em cũng có một vài ý kiến.
1. Thứ nhất bác đừng vội bấm Format mà tìm đủ mọi cách trước khi bấm bác ạ. Không tiếc tiền nhưng tiếc công sưu tầm lượm lặt dữ liệu.
2. Bác có sắm lại và các bác khác sắm lại thì nên mua loại cắm USB và có nguồn riêng (Loại từ 4TB trở lên là có nguồn riêng rồi) (Như bác TruongPhiBao cho ý kiến đó).
Em mới được bác Lequynhan giới thiệu và mới bợ 1 em 6TB của Red WD hôm trước tết. Bảo hành 3 năm nhưng giá hơi chát các bác ạ. 8 triệu (chưa tính mua thêm cả cái vỏ USB (cái Dock) để nhét nó vào 500k). Tiện thể gửi lời cám ơn bác Lequinhan luôn

Công nhận ở VN bán đồ mắc thiệt. 6TB của Red WD ở đây tớ mua khoảng 4,8 triệu. Còn 8 triệu thì mua được ổ Western Digital Red Pro 10TB này.

Nhưng thay vì mua ổ 6TB, tớ sẽ thêm 1 triệu 2 nữa mua 2 ổ 4TB Red WD (khoảng 6 Triệu) hay hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

engsovinam

Moderator
TATFullHD NẮNG VÀNG CHIỀU NGOẠI Ô - PHI LOAN & MAI TUẤN

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/6AO8T7AIIOLP [/HIDE]

vinaguy

Well-Known Member
Công nhận ở VN bán đồ mắc thiệt. 6TB của Red WD ở đây tớ mua khoảng 4,8 triệu. Còn 8 triệu thì mua được ổ Western Digital Red Pro 10TB này.

Nhưng thay vì mua ổ 6TB, tớ sẽ thêm 1 triệu 2 nữa mua 2 ổ 4TB Red WD (khoảng 6 Triệu) hay hơn.
Ừ nhỉ. Bác nói em mới sực nhớ ra. Để lưu vào 2 ổ lỡ có bề gì còn có cái backup. Em dại thiệt. Mà lần sau chắc em nhờ các bác bên nước ngoài mua dùm. Chứ bên này nó đắt Ù Tai luôn. Con em mua đắt gần như gấp đôi so với con các bác giới thiệu trên các link kia :( :eek:

Bên trên