Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Đã xong! Cảm ơn bác @TiTa0108 đã tài trợ Beat!

TATFullHD LK NGHÈO (ASIA 80) - TUẤN VŨ & KHẢ LINH & BÍCH ĐÀO

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/JHJYXKOI9HCZ [/HIDE]

cám ơn bác rất nhiều chúc bác ....

bachiep2525

Well-Known Member
Các bác cho em xin ý kiến : Em tính mua đầu homekara do hiện tại em đi làm nhiều quá không có thời gian dowload và máy tính em cũng cùi lắm mua cách đây 5 -6 năm gì đó rồi . Em chưa sài qua nên sợ khi bỏ ra số tiền 9-10 để mua tại vì em là công nhân cũng tích góp lâu mới dư dc.
Em cảm ơn các bác nhé

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Các bác cho em xin ý kiến : Em tính mua đầu homekara do hiện tại em đi làm nhiều quá không có thời gian dowload và máy tính em cũng cùi lắm mua cách đây 5 -6 năm gì đó rồi . Em chưa sài qua nên sợ khi bỏ ra số tiền 9-10 để mua tại vì em là công nhân cũng tích góp lâu mới dư dc.
Em cảm ơn các bác nhé
mua con q10 pro đi

tamyeutham

Well-Known Member
Em cảm ơn các bác nhé
Em nhớ Homekara do bác Mạnh Hà phân phối, bác @nhhh ở Gò Vấp làm đại lý (hình như vậy).
Nghe nói xài cũng OK, nhạc update cũng thường xuyên, có đầy đủ phần mềm điều khiển
Sorry, không phải em PR mà có vài bác trên hội Karaoke facebook có dùng kinh doanh trà đá hát với nhau đánh giá.

vikki_

Member
chào các anh chị ..........anh chi. nào có bài Hãy đến bên chàng - Trissh cho em xin
cám ơn nhiều

Bên trên