Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Trước đây, tớ có Up lên Forum 5 bản Karaoke Liên Khúc:

LK. Tình Nghèo Có Nhau & Sầu Tím Thiệp Hồng - Lưu Ánh Loan ft. Nguyễn Phú Quí, Đoàn Minh, Lê Sang, Lâm Bảo Phi 1080P 1080P

LK. Tình Quê Miền Tây - Lê Sang ft. Lưu Ánh Loan, Lý Diệu Linh, Lê Như, Ngọc Kiều Oanh 1080P

LK. Một Trời Kỷ Niệm - Lưu Chí Vỹ ft. Lưu Ánh Loan, Hồng Quyên, Lý Diệu Linh 1080P

LK. Dau Chan Ky Niem - Lưu Ánh Loan ft. Lưu Chí Vỹ, Khưu Huy Vũ, Lê Sang 1080P

Tất cả đều làm với Version có bản quyền, mỗi bản tớ đã tốn mất mấy ngày trời để bỏ dấu {} thêm vào, kiểm tra lại từng công đoạn, nên giờ nghe nói làm LK tớ ngán quá. :eek:
Quả thật lk khoảng 15 phút đổ lại thì không ngán. Nhưng trên 15" thì ngán thật. Đó là chưa tính đến giai đoạn render gặp pc yếu như em thì lại càng chua bác nhỉ ?

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Nhạc cũ Up lại cho bác và bác nào chưa kịp thâu.

LK. Dấu Chân Kỷ Niệm - Lưu Ánh Loan ft. Lưu Chí Vỹ, Khưu Huy Vũ, Lê Sang 1080P

Link tải phim
[HIDE][HIDE][/hide][/hide]
Em cảm ơn bác nhiều

wanara

Well-Known Member
Trước đây, tớ có Up lên Forum 5 bản Karaoke Liên Khúc:

LK. Tình Nghèo Có Nhau & Sầu Tím Thiệp Hồng - Lưu Ánh Loan ft. Nguyễn Phú Quí, Đoàn Minh, Lê Sang, Lâm Bảo Phi 1080P 1080P

LK. Tình Quê Miền Tây - Lê Sang ft. Lưu Ánh Loan, Lý Diệu Linh, Lê Như, Ngọc Kiều Oanh 1080P

LK. Một Trời Kỷ Niệm - Lưu Chí Vỹ ft. Lưu Ánh Loan, Hồng Quyên, Lý Diệu Linh 1080P

LK. Dau Chan Ky Niem - Lưu Ánh Loan ft. Lưu Chí Vỹ, Khưu Huy Vũ, Lê Sang 1080P

Tất cả đều làm với Version có bản quyền, mỗi bản tớ đã tốn mất mấy ngày trời để bỏ dấu {} thêm vào, kiểm tra lại từng công đoạn, nên giờ nghe nói làm LK tớ ngán quá. :eek:
Quả thật lk khoảng 15 phút đổ lại thì không ngán. Nhưng trên 15" thì ngán thật. Đó là chưa tính đến giai đoạn render gặp pc yếu như em thì lại càng chua bác nhỉ ?
Em cũng sắp lên hàng LK dài ơi là dài mà nghe các bác nói cũng thấy nản quá vì cấu hình cũng thấp không biết mấy giờ mới hoàn thành :confused:

Trau Dien

Well-Known Member

Máy của tớ cũng cũ rồi, xài được 7 năm. Core i7 990x extreme thế hệ 1 cũng may nó được 6 nhân nên còn sử dụng được tới bây giờ.

Render đôi khi tớ phải Render 2 hay 3 lần là chuyện thường. Vì 3D Effekt bị đứng hình.

Trau Dien

Well-Known Member
Có cái Liên Khúc Lời Thương Lời Nhớ - Lưu Chí Vỹ ft Hồng Quyên, Quỳnh Trang, Phương Anh, Diễm Thùy này dài trên 1 tiếng

Karaoke của bác Công Trình đã cắt bớt chỉ còn 47' thôi.

Muốn làm lại nhưng sao ngán quá. :eek::eek::eek:

vandien

Well-Known Member
Có cái Liên Khúc Lời Thương Lời Nhớ - Lưu Chí Vỹ ft Hồng Quyên, Quỳnh Trang, Phương Anh, Diễm Thùy này dài trên 1 tiếng

Karaoke của bác Công Trình đã cắt bớt chỉ còn 47' thôi.

Muốn làm lại nhưng sao ngán quá. :eek::eek::eek:
Làm đi Bác,máy mình lúc trước render LK của Khưu Huy Vũ và Ngọc Hân trên 3 tiếng,mình sợ làm LK nữa nó "đi" luôn thì khổ!:)

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Máy của tớ cũng cũ rồi, xài được 7 năm. Core i7 990x extreme thế hệ 1 cũng may nó được 6 nhân nên còn sử dụng được tới bây giờ.

Render đôi khi tớ phải Render 2 hay 3 lần là chuyện thường. Vì 3D Effekt bị đứng hình.
Tuy máy bác hơi cũ nhưng cũng vượt xa máy em bác ơi. Máy em chỉ là g31 cpu E7500 nhưng vì đam mê và ham vui nên cứ bắt em nó cày bừa thôi bác. Khi nào bác thay máy mới nhớ cho em máy cũ nha bác !!!

Bên trên