Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Bác mua mới đi,kg tới giá đó đâu,và phần mềm Smart mình quen cũng có giá hữu nghị cho AE trong DĐ mình!Khi nào Bác muốn mua thì alo mình!:)Hiện giờ theo mình thì chưa thấy con nào thực sự qua Em này,đáng để nâng cấp cả!
Hi, em đang lăn tăn đây, để em xem tình hình thế nào. Thấy chơi 4k 60fps là em hài lòng rồi, mấy con khác thì không kéo nổi.

chieunam001

Well-Known Member
cho mình xin 4 bài
Đau xót lý chim quyên - Hương Lan
Đồi Thông Hai Mộ - Trường Vũ
Nó Và Tôi - Hương Lan
Bài Ca Của Nàng - Huong Lan

HD.3TB

Well-Known Member
Bác mua mới đi,kg tới giá đó đâu,và phần mềm Smart mình quen cũng có giá hữu nghị cho AE trong DĐ mình!Khi nào Bác muốn mua thì alo mình!:)Hiện giờ theo mình thì chưa thấy con nào thực sự qua Em này,đáng để nâng cấp
Ít nữa có nhu cầu, nhờ bác vandien giúp vụ này nhé
Mà hình như Q10 pro có 2 phiên bản phải không bác nhỉ

tamyeutham

Well-Known Member
Mình Cưới Nhau Đi - Huỳnh James ft Pjinboys

Bài hát này có nhiều từ ngữ không dành cho người lịch sự, nên cân nhắc, nhưng nó vẫn đỡ hơn những bài hát trước.
Giai điệu vui nhộn, phối khí và record có chất lượng, mặc dù Beat chỉ có 128kbps.

MinhCuoiNhau-HuynhJamesftPjnboys.mkv_thumbs_2018.03.07_19.52.24.jpg

Link tải phim

vinaguy

Well-Known Member
Bác vunauy ơi, nếu mình sài himedia, thì sài phần mềm nào để play hả bác
Thông tin đây bác ơi. Em mới chơi con Himedia Q10Pro này hôm tháng 12 âm. Con này có giá là 2triệu8 (nó khuyến mại cho cái chuột quang). Nó ship hàng đến khách sạn cho em. Em ứ chịu khuyến mại chuột quang và em giằng co với thằng chủ cuối cùng nó khuyến mại em thêm cái chuột BAY (350k).
Con này chơi được tất cả các nhạc anh em mình có giống như bác TAT trả lời. Ngoài ra nó còn dùng để xem film, nghe nhạc online/offline nữa (nó giống như cái TVBox đó bác và cũng giống như cái SmartPhone Android). Em đã viết nhận xét về con này rất kỹ ở bài nào phía trước rồi á.
Phần mềm đi kèm với em này tốt nhất là Smart Karaoke Player (như bác TAT đã trả lời). Giá phần mềm này 300k (thanh toán bằng thẻ điện thoại, Liên lạc với bác SKPLAYER trong room nhà mình (Bác ấy là chính chủ viết ra phần mềm này). Hôm trước em mới đặt vấn đề mua 1 Key mà chưa chuyển tiền thì bác ấy đã kích hoạt cho em rồi. Mãi hơn 10 ngày sau em mới biết và mới thanh toán tiền cho bác ấy.
Trong máy cũng có khuyến mại phần mềm Karaoke nhưng chán lắm bác ạ.
Mua 1 con đi bác. Em khuyên thật lòng.
Thân

Bên trên