Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Youngblood

Well-Known Member
co ban nao chi dum minh cach vao dien dan binh thuong voi, minh vao vat va qua, no load that la lau, nhieu luc khong vao duoc luon:( khong biet co ban nao bi nhu minh khong?

vandien

Well-Known Member
co ban nao chi dum minh cach vao dien dan binh thuong voi, minh vao vat va qua, no load that la lau, nhieu luc khong vao duoc luon:( khong biet co ban nao bi nhu minh khong?
Bác đang xài trình duyệt gì?Firefox hay Chrome,Bác thử chuyển qua trình duyệt khác xem sao,như Edge chẳng hạn,và Bác ở đâu?Ở nước ngoài có khi chậm hơn,mình ở VN,SG vô vẫn bình thường mà!Và thấy Bác viết tiếng Việt kg bỏ dấu,mình nghĩ chắc Bác ở nước ngoài!

Chỉnh sửa lần cuối:

zuylinh

Well-Known Member
Bác đang xài trình duyệt gì?Firefox hay Chrome,Bác thử chuyển qua trình duyệt khác xem sao,như Edge chẳng hạn,và Bác ở đâu?Ở nước ngoài có khi chậm hơn,mình ở VN,SG vô vẫn bình thường mà!Và thấy Bác viết tiếng Việt kg bỏ dấu,mình nghĩ chắc Bác ở nước ngoài!
Cả tuần nay lúc thì Ok, lúc thì cứ lì ra đấy. Thử cả Chrome, Edge đều bị như nhau, ký đầu (Refresh F5), đá đít (enter vào address bar) nhiều lần mà vẫn trơ mặt khỉ ra

vandien

Well-Known Member
Cả tuần nay lúc thì Ok, lúc thì cứ lì ra đấy. Thử cả Chrome, Edge đều bị như nhau, ký đầu (Refresh F5), đá đít (enter vào address bar) nhiều lần mà vẫn trơ mặt khỉ ra
Vâng Bác,kg biết bên Bác thì sao,ở VN cứ cỡ 2,3 tháng thì thấy có thông báo là cá mập nó xơi đứt cáp (do cá mập nó khoái ăn cáp quang) có khi sửa cả tháng,nhưng tiền thì cứ thu đủ,chả trả lại cho ai đồng nào,và cũng kg thấy mặt mốc nào chịu trách nhiệm về việc đường truyền chập chờn (lý do bất khả kháng)!Mà mình cứ băn khoăn tại sao nó chỉ khoái gặm cáp đoạn VN nhỉ!

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Các bác vui lòng cho em xin 2 bài này với:
Ngày buồn của Phương Diễm Hạnh
Ngày buồn của Mạnh Quỳnh
Em cảm ơn các bác nhiều.

vandien

Well-Known Member
Trước giờ làm Karaoke bằng Sony,giờ thử làm bằng Adobe,xin cám ơn các Bác haidang,tamyeutham,nhacVN75 đã giúp đỡ mình rất nhiều những kinh nghiệm làm Adobe!Đây là bài đầu tiên làm bằng Adobe!
Giọng ca Dương Sang và 1 tuyệt phẩm của Nhạc Sỹ Lam Phương:

Thanh Pho Buon - Duong Sang 1080p:
Link tải phim

Các bài sửa!

Chỉnh sửa lần cuối:

engsovinam

Moderator
TATFullHD MỘNG SẦU - TRẦN THÁI HOÀ & HƯƠNG GIANG

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/JJVGB1TUJWKW [/HIDE]

Bên trên