Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Ko phải đâu bác ơi. Mục tiêu là dọn dẹp hdd và làm lại hết những video cổ sang hd. Chả biết thế nào mà lại đâm đầu vào chị Sơn Tuyền này trước. :D
Còn mấy chục bài nữa là hết của Sơn Tuyền rồi. Mỗi ngày 1, 2 bài thôi bác. :)
nói chung ca sỹ thời này ai cũng có giọng đặc trưng nghe rất truyền cảm mà hay . nhạc gốc thì nghe đã lắm

chieunam001

Well-Known Member
cho mình xin 1 số bài hát cũ karaoke này với
Bạc Màu Áo Trận - Chế Linh
Tuổi Học Trò - Hương Lan
Biển Mặn - Phượng Mai
Biển Mặn - Hương Lan
Nhật Ký Đời Tôi - Hương Lan
Nó Và Tôi - Hương Lan
Xin Anh Giữ Trọn Tình Quê - Hương Lan
Cám Ơn - Hương Lan
Thương Về Quán Trọ - Thiên Trang
Đưa Em Vào Hạ - Hương Lan

haidanghf

Well-Known Member
Lên đánh dấu Page 5555 để nó trôi mất... :D

Tự Tình Trong Đêm - Duy Hòa
(theo y/c của bác @taunguyen90 )

[hide] DOWNLOAD [/hide]

vandien

Well-Known Member
Em góp ý chút nhé
Chữ nó vẫn chưa đạt được 60fps đó bác, em nghĩ chữ nó chỉ khoảng 25fps thôi, nên hơi rung và lag
Mình đã set 60fps đó bác và bitrate xuất ra là 12,file đã lớn hơn 400Mb,kg biết còn có chỗ nào chưa chuẩn hôn!Các Bác cứ góp ý thêm cho,xin cám ơn nhiều!

engsovinam

Moderator
Cái này trong đâu vậy Bác?Chắc trong Adobe hở Bác?Và mình chọn Keep hay Change?Mình mới đi chơi về nên hôm nay mới vào DĐ!Cám ơn Bác!
Trong Adobe đó bác, nó xuất hiện khi lần đầu tiên bác kéo 1 file bỏ vào timeline mà các thông số của file đó không giống với thông số của sequence bác mới tạo ( VD như sequence là 1080/30fps nhưng bác lại kéo file 1080/59.94fps vào), bác chọn change để thay đổi thông số của sequence theo thông số của file, lúc đó sequence của bác sẽ được chuyển thành 1080/59.94fps, quá đã!

vandien

Well-Known Member
Trong Adobe đó bác, nó xuất hiện khi lần đầu tiên bác kéo 1 file bỏ vào timeline mà các thông số của file đó không giống với thông số của sequence bác mới tạo ( VD như sequence là 1080/30fps nhưng bác lại kéo file 1080/59.94fps vào), bác chọn change để thay đổi thông số của sequence theo thông số của file, lúc đó sequence của bác sẽ được chuyển thành 1080/59.94fps, quá đã!
Cám ơn Bác nhiều!

Bên trên