Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Đàn ông bên Mỹ hay có thói quen nói xấu phụ nữ vắng mặt hả bác? Lâu rồi mới gặp bác, may mà bác còn lành lặn tấm thân, nên nói mạnh miệng dữ hén, em đâu có rữ bằng sư tử nhà bác, sư tử nhà bác dữ bác còn nuôi được, câm nín chịu đựng được, thì làm sao nhà em dám lén phén với ai được chứ bác? Tại bác trăng hoa quá nên suy bụng mình ra bụng người ta hén:p
Hình như đường truyền ở Mỹ bắt đầu có tín hiệu tốt, nên cáp quang ở VN mới cập nhật được thông tin về một đứa trẻ đi lạc trước tết, mới tìm được đường về HD sau một thời gian làm bạn với sư tử, bị giam cầm, phục dịch, vừa mãn hạn tù đày:D
Em ăn tết sau lớn bằng nhà bác, em to người sau to bằng cái thùng phi của bác, người đã lùn, mà còn mập, bác đã xấu xí mà muốn người ta để ý bác hén? hơi lạ à nha:p
Bác xấu vậy mà tự tin ghê, chỉ sư tử là đủ vồ vập bác rồi, ở đó mà còn tham nai, beo, cọp, không chừng bác yếu nhà ta còn định làm bạn với cá sấu nữa đây mà:p
Trốn chui trốn nhủi ở xó nào, giờ ló mặt ra đã kêu oan, nghe phát ớn. Bác đâu có biết chọc em giận, mà bác chỉ là mắc bệnh ghiền làm em giận thôi, mà tính em lạ lắm, hễ giận ai rồi, càng giận nhiều thì càng thương nhiều đó:p

bác làm một hơi, khiến em nổi da gà. bác đừng khen em xấu. em nói thiệt em xấu đâu bằng bác. nghe bác nói không mà đã rợn tóc gáy. không biết đường đâu mà trả lời... :eek:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Hình như đường truyền ở Mỹ bắt đầu có tín hiệu tốt, nên cáp quang ở VN mới cập nhật được thông tin về một đứa trẻ đi lạc trước tết, mới tìm được đường về HD sau một thời gian làm bạn với sư tử, bị giam cầm, phục dịch, vừa mãn hạn tù đày:D
Mừng bác đã quay trở lại. Bác có biết là vắng bác có người không còn tâm trạng để up bài không ?

Bên trên