Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Cầu thang xuống basement

Trước cửa vô nhà tắm dưới basement

Drive way thì đã hẹn thợ làm ,tháng bảy bắt đầu làm với giá $8000
Ai thích có thể giải trí với hơn 1000 game giả lập
https://www.romnation.net/srv/roms/snes.html

đẹp quá bác, cấu trúc đâu có kém gì ở nước mỹ. chổ ở của em, nhỏ xíu hè, đâu có được như của bác vậy. bác làm em thèm quá hè...

yeumaingannam

Well-Known Member
Hổm rày đâu mất tiêu hổng thấy vô,hay là bận "yêu"!:p

yêu với quái gì nữa, bác bao giờ chỉ có ở nhà lo chăn 5 7 đứa nhóc. gầy như con khô hố ấy. ở đó mà yêu với quái. :D
Hôm qua em có vào mà bác. Tại bác yeumaingannam cứ chọc ghẹo em hoài, làm em sợ quá không dám vào, lỡ trúng cần câu của bác ấy là chết em:(

bác cứ hay bôi xấu em không hè. em sao dám bỏ câu bác. mà nếu lở bác trúng câu. em cũng không biết gở liệng chổ nào. thôi liệng đại vô nhà bác Thành hay bác vandien vậy.

vandien

Well-Known Member
yêu với quái gì nữa, bác bao giờ chỉ có ở nhà lo chăn 5 7 đứa nhóc. gầy như con khô hố ấy. ở đó mà yêu với quái. :D

bác cứ hay bôi xấu em không hè. em sao dám bỏ câu bác. mà nếu lở bác trúng câu. em cũng không biết gở liệng chổ nào. thôi liệng đại vô nhà bác Thành hay bác vandien vậy.
Vô nhà mình là mình hứng hết,kg từ chối Em nào!Tối ngày bắt phải ca Karaoke cho hết mấy bài mình làm,ca mà dỡ là mình phét roi mây vô mông!:p

Chỉnh sửa lần cuối:

subasa1

Well-Known Member
Nhìn Vào Mưa - Trung Quân

Link tải phim
[hide]DOWNLOAD HERE[/hide]

yeumaingannam

Well-Known Member
Chuyến tàu hoàng hôn - Hồ Quang Lộc ft Ngọc Hạnh
Link tải phim
[hide]Download song here[/hide]

Bác ymnn thấy em Ngọc Hạnh này hát thế nào ? Chứ cá nhân em thì em thấy em này hát có vẻ hay hơn em Diễm Thùy.

để em nghe thử coi hay cở nào mà bác Thành khen nức nở thế kia. !!!

Bên trên