Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lient

Active Member
Mình nghĩ nguyên nhân không phải 1080 hay là 720 gì đâu. Mà nguyên nhân là do thiết bị player của bác không hỗ trợ đến 60fps nên giật vậy thôi. Bác hãy convert về 30 fps là ok ngay thôi. Thân
Bác Thanhnguyenvan, mấy bài của bác mình dl về nhưng chỉ có 1 track thôi phải khg bạn......

nguahoang15790

Well-Known Member
NGẮM HOA LỆ RƠI - CHÂU KHẢI PHONG (MV)

[HIDE]
https://www.fshare.vn/file/TS7CSOUVL2AW
[/HIDE]

Chỉnh sửa lần cuối:

engsovinam

Moderator
Bác lại ghẹo em nữa. Máy em yếu làm mấy bài lk này render chua lắm bác. Lỡ mà em ấy bỏ em ra đi thì em hết góp vui cùng mấy bác được. Em nghĩ máy bác mạnh render mấy bài này là hợp nhất đó !! Em cũng ngồi chờ bác và bác Văn Điền vậy !!!
Bài này ngắn mà bác, chưa tới 11 phút! Em cón đang đánh lẻ, mỗi bài lẻ em mất gần 3 ngày mới xong! :D

vandien

Well-Known Member
Bác lại ghẹo em nữa. Máy em yếu làm mấy bài lk này render chua lắm bác. Lỡ mà em ấy bỏ em ra đi thì em hết góp vui cùng mấy bác được. Em nghĩ máy bác mạnh render mấy bài này là hợp nhất đó !! Em cũng ngồi chờ bác và bác Văn Điền vậy !!!
Ok,mình sẽ làm,tưởng Bác phát hiện ra sẽ làm,nên mình kg dám làm!

Robert Quang

Well-Known Member
Cách nào để hạ xuống 720p? Bác có thể chỉ giúp. Cám ơn.....
Bác nên dùng PM Converter mạnh để chuyển, vô phần HD VIDEO rồi chọn HD H.264/MPEG-4 AVC VIDEO xong vô Settings chọn 1280X720 rồi ok rồi nhấp Convert để chuyển. xong rồi dùng MKVToolNix GUI nối lại. chúc bác thành công :)
p/s: Bài hát LK của bác TAT em chuyển cho bác cũng được, nhưng bác phải hỏi qua bác ấy nhé :p

engsovinam

Moderator
Bác nên dùng PM Converter mạnh để chuyển, vô phần HD VIDEO rồi chọn HD H.264/MPEG-4 AVC VIDEO xong vô Settings chọn 1280X720 rồi ok rồi nhấp Convert để chuyển. xong rồi dùng MKVToolNix GUI nối lại. chúc bác thành công :)
p/s: Bài hát LK của bác TAT em chuyển cho bác cũng được, nhưng bác phải hỏi qua bác ấy nhé :p
Hàng free nên chơi tới bến đi bác, khỏi cần hỏi!

Bên trên