Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
nè bác Thành

LyndaTrangDaiftPhuongVyftThienKim-Caitramemcai.VOB_snapshot_00.01.125.jpg

Lynda Trang Dai ft Phuong Vy ft Thien Kim - Cai tram em cai.VOB

https://www.fshare.vn/file/P7OGYA7VKXQJ

yeumaingannam

Well-Known Member
Ảnh đang nói lẫy với em kìa:p
Bác yếu vậy, giống chắc toàn giống lép, giống lép ai thèm đâu mà sợ mất:p

ảnh nào zị bác sao sẹt. => chân dung người con gái làng sao sẹt hả bác. bác sao sẹt à, em biết cái thân của em lắm. em nào dám leo trèo cây cao. rủi có run chưn lở té, miệng ăn trầu, cũng đâu có ai trông mình đâu. em thà để cho bác vandien leo một mình, khỏi ai dành dựt. độc chiếm giang hồ. để bác bớt sẹt cho em đở chóng mặt.

truongphibao

Well-Known Member
ảnh nào zị bác sao sẹt. => chân dung người con gái làng sao sẹt hả bác. bác sao sẹt à, em biết cái thân của em lắm. em nào dám leo trèo cây cao. rủi có run chưn lở té, miệng ăn trầu, cũng đâu có ai trông mình đâu. em thà để cho bác vandien leo một mình, khỏi ai dành dựt. độc chiếm giang hồ. để bác bớt sẹt cho em đở chóng mặt.
Em làm gì có cây để cho bác trèo mà run chân sợ té, em chỉ cho trái, có búp, đơm nụ, bác yếu quá, răng rụng hết rồi, sức đâu mà ăn quả
Ảnh có nghĩa là tiếng gọi thân mật của từ anh đó bác, phải thương nhau lắm người ta mới dùng từ đó. Ảnh = anh. Ẻm = em:p

truongphibao

Well-Known Member
Em cũng không biết nữa bác Bảo ơi. Tại vì không thấy để logo mà bài này cũng hơi cổ nữa. Hơn nữa em thích bài này hơn bài của Thúy Hường hát. Bác hỏi thử bác ymnn đi chắc sẽ rõ. Hê hê
Bài này nằm trong cuốn Thúy Nga 23 - Hoàng Thi Thơ,
em hỏi bác ấy bác ấy lại mắng em là sao sẹt, cứ nhào vào bác ấy thì oan uổng lắm, dù sao em cũng là con nhà lành nên phải giữ ý tứ chứ bác:p

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Bài này nằm trong cuốn Thúy Nga 23 - Hoàng Thi Thơ,
em hỏi bác ấy bác ấy lại mắng em là sao sẹt, cứ nhào vào bác ấy thì oan uổng lắm, dù sao em cũng là con nhà lành nên phải giữ ý tứ chứ bác:p
Em thắc mắc sao bác biết rõ thông tin như vậy mà sao lại hỏi em vậy bác ? Bác tính kiểm tra kiến thức am hiểu âm nhạc của em hay sao vậy ? Khoản này em kém lắm. Toàn làm càn , làm bừa chứ có biết gì đâu.

Bên trên