Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thuan220386

Active Member
TATFullHD TRĂNG RỤNG XUỐNG CẦU - NHƯ QUỲNH & TRƯỜNG VŨ

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/LU8BN22TQYBE [/HIDE]

Chào bạn! Bạn có bài hát này chất lượng hình ảnh đẹp không? Mình tải bài này về chất lượng hình ảnh hơi....

thuan220386

Active Member
Bạn yên tâm, những bài mình làm đưa lên là chất lượng tốt nhất có thể rồi đó bạn! :D
Cảm ơn bạn! Mình tải về rồi và hình ảnh không đẹp cho lắm,nên mới hỏi bạn xem còn bài nào đẹp hơn không? Mình xem hình ảnh nó cứ mờ mờ không như các bản trước bạn làm hình ảnh rất đẹp đó!

engsovinam

Moderator
Cảm ơn bạn! Mình tải về rồi và hình ảnh không đẹp cho lắm,nên mới hỏi bạn xem còn bài nào đẹp hơn không? Mình xem hình ảnh nó cứ mờ mờ không như các bản trước bạn làm hình ảnh rất đẹp đó!
Nhiều bài video không có bản đẹp nên đành phải chọn bản đẹp nhất có thể thôi bác! Nhất là những bài xưa! :D
Nhưng được cái chữ thì lúc nào cũng đẹp! :D

thuan220386

Active Member
Nhiều bài video không có bản đẹp nên đành phải chọn bản đẹp nhất có thể thôi bác! Nhất là những bài xưa! :D
Nhưng được cái chữ thì lúc nào cũng đẹp! :D
Đúng rồi bạn! Những bài KOK bạn làm thì mình thấy rất OK ! Và mình cũng hay tải những bản KOK bạn làm đó! Phù hợp với tiêu chí của mình,và mình cũng hy vọng bạn sẽ sớm tìm được bản đẹp để làm bài KOK này nhé!

tuyennguyen

Well-Known Member
Chứng tỏ Bác ấy kg có đọc các câu mà mình,Bác Thiện,Bác Thành mới nhắc đến hôm qua,mình là người cầu toàn,lời bài hát mình cố gắng tìm các bản nhạc xuất bản trước 1975,hoàn toàn kg cần biết ca sỹ ca gì,mình chỉ tôn trọng tác giả,giữ đúng nguyên tác cho phần Karaoke,vì mình rất ghét ca sỹ đổi lời bài hát mà tác giả đã rất tâm huyết khi sáng tác,mình mong là sẽ kg phải giải thích chuyện này lần nào nữa!

CHUẨN CƠM MẸ NẤU . EM PHẢI ĐĂNG NHẬP VÀ LIKE NGAY CHO BÁC . BỮA NGHE BẢN VỀ QUÊ NGOẠI DUY KHÁCH HÁT LỜI HÁT KHÁC XA BÂY GIỜ 1 TRỜI 1 VỰC . CẢM THẤY CŨNG NẢN VỀ VỤ CA SĨ XỬA LỜI .

vinaguy

Well-Known Member
Bác có DVD bản đẹp không thì cứ UP lên bác ấy chạy lại chữ cho là đẹp liền chứ gì đâu.

HDCP

Super Moderators

Bản gốc của nó là DVD5 nên không thể đẹp hơn được. Muốn đẹp thì chỉ thay clip phong cảnh hay bikini.
Vote bác Mod thay clip bikini cho bài này. Chắc chắn trăng sẽ rụng xuống cầu :))

engsovinam

Moderator
Đúng rồi bạn! Những bài KOK bạn làm thì mình thấy rất OK ! Và mình cũng hay tải những bản KOK bạn làm đó! Phù hợp với tiêu chí của mình,và mình cũng hy vọng bạn sẽ sớm tìm được bản đẹp để làm bài KOK này nhé!
Bác mà thích mấy bài em làm thì khổ bác rồi, em là "dũng sĩ diệt ổ cứng" đó bác ơi! Kkkk....

HD.3TB

Well-Known Member
Cả nhà ơi, những video DVD cổ xưa bị viền đen ở 2 bên. Giờ sử dụng hiện ứng nào trong adobe premire để bù nền cho nó nhỉ, ngồi mò mãi mà chưa làm được . Các Bác ai biết chỉ em với. thank

Chỉnh sửa lần cuối:

engsovinam

Moderator
Cả nhà ơi, những video DVD cổ xưa bị viền đen ở 2 bên. Giờ sử dụng hiện ứng nào trong adobe premire để bù nền cho nó nhỉ, ngồi mò mãi mà chưa làm được . Các Bác ai biết chỉ em với. thank
Chồng 2 lớp video lên nhau bác, video nền phía sau bác làm mờ đi rồi phóng to lên cho nó full màn hình luôn!

Naomi Le

Em thích anh này quá đi, nhất là cái khoản xin karaoke theo tiêu chí á ! Ngon! Bổ! mà còn Free nữa anh ha :):):);)

Chino91709

Well-Known Member
nếu video từ VHS cũ, dùng effect CROP và crop -2 left & right sẽ hết viền đen, và sau đó làm thêm như bác engsovinam nói, chúc bác thành công.

Bên trên