Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

crharleyquinn

Active Member
Không chịu nghe ca sĩ hát thì các khúc dạo như: Ngâm thơ, tân cổ, đối thoại... cũng sẽ được thành hát hết mà thôi hahaa :D.
Con chưa kể việc tầm 60%+ mọi người hay hát beat nhạc sống cho dễ ý, hát kiểu không kén chọn như thế quen rồi nên nhiều khi hát chuyển qua hát beat theo ca sĩ lại khó,ví dụ rất nhiều người nghe vọng gác đêm sương chế linh trường vũ vvv nhưng lúc tìm youtube hát thì lại hát bản nhạc sống

engsovinam

Moderator
TATFullHD GẶP NHAU TRONG MƯA - BÙI KIÊN

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/3B1ZLOFRC5CZ [/HIDE]

yeumaingannam

Well-Known Member
Câu cuối đọc chứ ko phải hát đâu bác, karaoke mô tip Nhip cầu tri âm cũ của ca sỹ khác thì là hát , mọi người đã quen, nay đọc nhanh hơn hát là bị khựng chỗ chữ chạy nhanh liền, nên sợ mọi người ko quen, giả sử như mấy bác U50 chưa nghe NQ-TV hát đi, khi họ hát theo lối cũ thì họ ko biết khúc đó là đọc đâu:)

sorry bác nha, em thấy ý kiến của bác rất đúng, nhưng kẹt nổi là người làm karaoke thì làm chung cho mọi người. cho nến ý kiến của bác thì đúng, mà làm người làm karaoke thì cũng đúng. thế là bác đứng ở thế kẹt giữa 2 bên. thôi thì người làm karaoke, làm sao, làm thế nào cũng kệ quách họ đi. Nếu như bác là dân chơi nhạc chuyên nghiệp, bác cứ ca mà đừng thèm nhìn vào màng hình, thế là bác đâu có biết chử nó chạy như thế nào đâu??? mà vẫn ca đúng theo y/c cả hai... chút góp ý, mong bác đừng "quở" em ...

Bên trên