Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lean8780

Active Member
em chưa thấy có players nào play 8K. bác play trên ss galaxy s9 trực tiếp file 8k, em nghỉ chắc không thể play được. nếu qua youtube, thì có thể. nhưng tiếc là youtube chỉ có 4K thôi. play trực tiếp trên máy tính thì dùng Media player classic thì play thoải mái.
Đúng rồi bác, chỉ nghe thấy tiếng, không hình, đen thui

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Em nghĩ hiện tại cái điện thoại là tên gọi cũ, nay cũng chỉ là cái smartphone, tuy là điện thoại thông minh nhưng nếu tích hợp tất cả để đi thay thế cho cái riêng lẻ là cái tivi hoặc là cái máy tính là điều không thể. Vậy nên em nghĩ mặc dù ai nấy đều có smartphone để chụp ảnh nhưng bên hông lại có cái máy ảnh là điều bình thường. Bác hiểu ý em nói không ạ?

Đính kèm

3.2 KB · Xem: 11

lean8780

Active Member
Em nghĩ hiện tại cái điện thoại là tên gọi cũ, nay cũng chỉ là cái smartphone, tuy là điện thoại thông minh nhưng nếu tích hợp tất cả để đi thay thế cho cái riêng lẻ là cái tivi hoặc là cái máy tính là điều không thể. Vậy nên em nghĩ mặc dù ai nấy đều có smartphone để chụp ảnh nhưng bên hông lại có cái máy ảnh là điều bình thường. Bác hiểu ý em nói không ạ?
Bác nói chí phải. Cái gì đều phải đúng chuyên môn. Sorry!

thehien_Am

Well-Known Member
Định Mệnh - Elvis Phương

Link tải phim
[hide]Dinh Menh[/hide]

yeumaingannam

Well-Known Member

sorry bro. mình thử 8K coi nó ra sao thôi. chớ làm 1 file 8K mất gần 6 giờ. oải lắm. đúng ra 1 file 8K nặng tới hơn 5G, mình đã bóp lại chỉ cón 1/5, mà đã có nhiều bros thấy ngán cái dung lượng của nó rồi. 8K đúng ra còn mới lắm. mới có 8k tv thôi. cho nên bro nên thử cho biết thôi. còn play không được thì em cũng chịu thua. thanks, bro. đã thử và cho mình biết kết quả.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Bác nói chí phải. Cái gì đều phải đúng chuyên môn. Sorry!
Dạ không ạ, chúng ta đang bàn luận mà bác. Vấn đề cuồng hóa cái smartphone hay cuồng hóa 1 cái gì đó mà quên đi cái khác thì em nghĩ quả là không nên bác nhỉ? Hay chăng mặc dù có ngắm em nào bên ngoài nhưng vẫn nhớ, cảm ơn người phụ nữ sinh cho ta đứa con để làm niềm vui cho ta bước tiếp. Ôi,, em đi xa quá, chúc bác cùng mọi người ngày vui

Bên trên