Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Thạch Sùng

Well-Known Member
CHÀNG KHỜ BÁN CHIẾU - HOÀNG NGỌC SƠN

FSHARE
[hide] DOWNLOAD [/hide]
GOOGLE
[hide] DOWNLOAD [/hide]

Bác haidanghf thật là tâm lý quá :)
Em cám ơn bác nhiều ạ :)

TSDu72

Well-Known Member
Dạ vâng,
Tình trạng này là thường xuyên bác ạ :(
không hiểu tại sao luôn luôn bị vào 96% :(

pHEdme4Dka_UD0Lj0VLnDADIeQildu-dskKc5ZRaG0PJtxiROB7avi5vy2j3EDfhZgjS8vqx3ojPthKn7KDvOe5sFMzGit6l7xGrb2A17Se_mDZL3wZ5UsYEt7gs4F-tR-Zjp2LPv6W0yoM1W_-Wy-lqsPRxPyrE_Igx3V7PGBLc2U1sRdxYCfVCz95bbRwEb7Mx3o5vjtHs6LpboFlad5U2DqdpgIaMyM0_VG7mzTnrvAMo4VF7Mg0hiAqqAvNzhY2vLe1iGP6qGFcCDl9ooW2mZBa2rXrvB-SF5eQ5Y9xl-6A5Ya9TyVUrAbcQqlaVJNe7qmaS0aqrctaZKJ-51FzOKIIU1wvj8wYMYCYbzN0Sm2fSpR_VRSEqRxhy1Pl0fMMJve_gOjBx1zxWLX6qTs25Cc03FK2WhD8D2a4zQGczRmQsU8wwg297VSM99XdYuZwcAC3XXr5HIX9IuWUWdVqu3u7MhVRNfCTnkW7xmyr1S8dkniwi849zJO6rnI4RKs3t14NhSQx7lG3xHs3p2Xsbq3Z6XXv5NlPIzaQ0T959q0B7_RV-Ii7_NL7pvGxLTA_mKEWUXRCyEZtbfFcGnckdtS92gPbEU-GcQQBivT5TBIis_4SjXZKdNs-ptERwgFfeBpr-h-XP1QfhENHU8YvFlkluuRA=w712-h546-no

Thấy bác gái cứ phải đau khổ vì cái chứng gãy gánh nữa chừng này. mình đề nghị bác nên làm cái Network reset or restart your modem or update your Network drive or reset your web browser whichever you use to download files, that might work.

Chino91709

Well-Known Member
Dạ, em bó tay nhưng không dám ngỏ lời :)
Nhờ vả nhiều quá bác ạ!
Nhưng nhờ link của bác nên em đã hoàn tất ạ
Xin cám ơn bác nhiều nhé :)
Em ở miền Nam Calif, download fshare bình thường không bị như bác, hay là bác bị trục trặc với download free, chúc bác nhanh chóng tìm ra trở ngại khi download fshare

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác zuylinh can đảm hơn mình,mình sợ nói tuổi các bác lại bảo già còn ham vui!Giờ thấy lớp trẻ sướng hơn bọn mình nhiều,thoải mái học hành,ngày xưa học mà cứ nơm nớp sợ,rớt cái là"khoác chinh y"liền!Mà thi cử ngày xưa thì khó"ăn gian"xin điểm như giờ!;)

bác zuy linh có bí truyền "đồng tử công" có hình sâm "con bò cạp" còn zin, cho nên "liều" ghê lắm. còn bác thì "5 thê, tới 10 thiếp" cho nên hỏng dám chơi bạo. hahaha

nói đến thời nay, ở VN nghe đồn đi thi không cần vào phòng thi, thì đâu cần kiếm "điểm", à bác vandien nè. ở VN học bổ túc văn hóa cũng lấy được "bằng tiến sĩ" nở mặt nở mày như ai vậy mà. ca sĩ, bộ trưởng ở VN thời nay toàn là tiến sĩ. sống ở nước ngoài cũng phải nể mặt bảy phần. khủng thiệt. hahaha.

vandien

Well-Known Member
bác zuy linh có bí truyền "đồng tử công" có hình sâm "con bò cạp" còn zin, cho nên "liều" ghê lắm. còn bác thì "5 thê, tới 10 thiếp" cho nên hỏng dám chơi bạo. hahaha

nói đến thời nay, ở VN nghe đồn đi thi không cần vào phòng thi, thì đâu cần kiếm "điểm", à bác vandien nè. ở VN học bổ túc văn hóa cũng lấy được "bằng tiến sĩ" nở mặt nở mày như ai vậy mà. ca sĩ, bộ trưởng ở VN thời nay toàn là tiến sĩ. sống ở nước ngoài cũng phải nể mặt bảy phần. khủng thiệt. hahaha.
Đúng rồi,VN thì Tiến sỹ nghe nói nhiều nhất châu Á hay thế giới gì đó,quan chức thì toàn GS,TS,mà nghiên cứu khoa học hay phát minh thì kg thấy tăm hơi!

yeumaingannam

Well-Known Member
Đúng rồi,VN thì Tiến sỹ nghe nói nhiều nhất châu Á hay thế giới gì đó,quan chức thì toàn GS,TS,mà nghiên cứu khoa học hay phát minh thì kg thấy tăm hơi!

em vui vì đam mê, có cái "hứng thú" của nó. em cũng có cái bằng => "bằng lái xe" đó bác vandien. lái xe đi làm kiếm sống ngày 2 bữa. GS, TS ở VN thì chạy đầy đường trông mà phát ngộp... hahaha em học bậy bạ, kiếm được cái bằng nhỏ nhỏ cũng đã quá "gồng mình" lắm rồi. đâu dám mơ quá cao tận mây xanh. hà.. thôi thì an phận vậy. có rãnh thì làm bậy bạ vài bài karaoke. còn cuối tuần thì rai rai karaoke, tán ngẩu với các bác "lão làng" nhà ta để rút tỉa kinh nghiệm. em đi loanh quoanh một vòng, à mà hình như em thấy bác dạo này hay cho tái bản lần 2. các bài tái bản này có gì khác với lần 1 không bác?????

vandien

Well-Known Member
em vui vì đam mê, có cái "hứng thú" của nó. em cũng có cái bằng => "bằng lái xe" đó bác vandien. lái xe đi làm kiếm sống ngày 2 bữa. GS, TS ở VN thì chạy đầy đường trông mà phát ngộp... hahaha em học bậy bạ, kiếm được cái bằng nhỏ nhỏ cũng đã quá "gồng mình" lắm rồi. đâu dám mơ quá cao tận mây xanh. hà.. thôi thì an phận vậy. có rãnh thì làm bậy bạ vài bài karaoke. còn cuối tuần thì rai rai karaoke, tán ngẩu với các bác "lão làng" nhà ta để rút tỉa kinh nghiệm. em đi loanh quoanh một vòng, à mà hình như em thấy bác dạo này hay cho tái bản lần 2. các bài tái bản này có gì khác với lần 1 không bác?????
À, thì con người ta lúc nào cũng kg vừa ý với cái mà mình đã làm ra,thấy chỗ này,chỗ kia thiếu thừa nên làm mới ấy mà!

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Dạ, em bó tay nhưng không dám ngỏ lời :)
Nhờ vả nhiều quá bác ạ!
Nhưng nhờ link của bác nên em đã hoàn tất ạ
Xin cám ơn bác nhiều nhé :)
Vâng, các bác nam ở đây ưu tiên cho bác gái nên bác cứ việc nhờ ạ, không nhờ được thì vả thôi ạ :p:p:p
Em đùa tí thôi, bài nào không download được, các bác cứ lên tiếng ạ, em chuẩn bị lên vài bài mới của bác @engsovinam

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Hưng 1992

Well-Known Member
Bác nào lưu bài Tấm Ảnh Không Hồn (Hoài An) - Mỹ Huyền. up lên giúp em với ạ ,có bản VOB thì tốt ạ,em cám ơn :D:D

Bên trên