Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TiTa0108

Well-Known Member
Bài này phải nhờ bác @thong_the ra tay thôi ạ, cả Vinaktv, YS vẫn cùng 1 bản beat như nhau, cũng giống như bài Chuyện 3 mùa mưa ( beat bị vỡ) còn bài mưa đêm tỉnh nhỏ thì beat bị nhạt, không dày tiếng. Nói chung là những bài kia chỉ có bài Chuyện 3 mùa mưa là khó chấp nhận thôi ạ
Chuyện Ba Mùa Mưa và Hai Mùa Mưa có giống nhau không Bác nhỉ? Hình như đều có câu: Mùa mưa lần trước Anh về đây ghé thăm tôi... phải không Bác ?

TiTa0108

Well-Known Member
Bài này beat studio mà clip thì live nên không khớp, em lười dao kéo nên để luôn, em up luôn file kax bác nào siêng thì dao kéo cho khớp :):):)

Tinh Ngheo - Phi Nhung ft Manh Quynh (Manh Quynh)(1).mkv
https://www.fshare.vn/file/L6QYBFX4J18U
Tinh Ngheo - Phi Nhung_Manh Quynh.kax
https://www.fshare.vn/file/6AN4D6GK6TFE
Trước bài này Em làm thì mới có Beat Mono, cái này Stereo chưa Bác ơi? Để tối về Em thay.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Chuyện Ba Mùa Mưa và Hai Mùa Mưa có giống nhau không Bác nhỉ? Hình như đều có câu: Mùa mưa lần trước Anh về đây ghé thăm tôi... phải không Bác ?
Chuyện 3 mùa mưa lời đầu sẽ như thế này bác ạ: đời từ muôn thuở tiếng yêu có vui bao giờ, còn bài 2 mùa mưa thì như bác nói

TiTa0108

Well-Known Member
theo em thì bác vandien mới chính là "trùm" số 1 của topic này. ns nào, ("kiên cường chiến đấu", "tử thủ tới cùng" ai trốm mặc ai, ta cứ ung dung má tác chiến.) lời nhạc nào cũng biết. hơi buồn khi thấy bác không được bác gì gì đó liệt kê vào bản danh sách "trùm" của thớt. một mình em coi trọng bác là trùm có còn hơn không!!!! quất vài chai cho đở buồn bác...:(

tp: cám ơn bác đã giải thích tỉ mỉ về từ "mơ mòng".
Em đang điểm danh các Bác ngày xưa í Bác. Bác vandien sau này mới tham chiến Bác ợ. Mí lại Bác ấy đang chiến hàng ngày, Em nói mấy ông trùm lớn bỗng biệt tăm, khiến sự nghiệp sưu tầm của Em bị gián đoạn:eek:

thong_the

Well-Known Member
Thế thì ngon, tối về Em kéo. Cắt lại 4 track. Bài này Em khoái, hệt ngày xưa đi tán gái. Ngồi cạnh rình nắm tay cũng khó khăn:eek:
Khổ thật Copy lyric trên mạng không coi kỹ bị sai chính tả 1 từ chót lưỡi không phải trót lưỡi, để em sữa lại bác nào lỡ kéo thì tí phiền kéo lại :):):)
Em đã up lại vô trang trước :):):)

Chỉnh sửa lần cuối:

TiTa0108

Well-Known Member
Khổ thật Copy lyric trên mạng không coi kỹ bị sai chính tả 1 từ chót lưỡi không phải trót lưỡi, để em sữa lại bác nào lỡ kéo thì tí phiền kéo lại :):):)
Em đã up lại vô trang trước :):):)
Trót nào cũng là Trót mà Bác. Sợ nhất quả “xích lại gần Anh chút nữa đi Em” là thành “trót dại” ngay lập tức:eek:

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Bác nào gửi Video Background Phương Mỹ Chi bằng phần mềm ProShow Producer không?
Để làm Karaoke bài hát Còn Thương Rau Đắng Mọc Sau Hè
Cho tôi xin

Còn nếu mà không có nhạc để làm Video Background, Thì tôi sẽ gửi nhạc cho các bác
Còn Thương Rau Đắng Mọc Sau Hè - Phương Mỹ Chi

Đã có lời chữ karaoke & music chỉ thiếu Video background

Lưu ý: Bác nào phải dùng ProShow Producer
proshow chèn dc kax hai avi vào à bác

Bên trên