Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vandien

Well-Known Member
Em có vài lời thế này ạ, các bác up bài lên theo em nên up 1 lần , để anh em dễ theo dõi mà không bị đẩy trang, rất bất tiện cho các bác dùng điện thoại, phải lội trang nhiều, các bác up lại thì nên gom lần, đừng vì cái nút nhấn cảm ơn mà đẩy trang, trong khi thời gian up lên bài trước cách bài sau chỉ là 3,4 phút, vài lời góp ý đến các bác, nhiều trang phải lội, nhưng chất lượng thì đã biết rồi
Nút cám ơn là cái gì mà bác nói vậy,có giấu link đâu mà cần cám ơn hả bác!

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Nút cám ơn là cái gì mà bác nói vậy,có giấu link đâu mà cần cám ơn hả bác!
Những bài cũ thì em mới đề nghị để tốt cho diễn đàn, tốt cho anh em thôi bác ạ, em thừa biết các bác up bài làm gì, nghĩ gì bác nhé? Vậy bác nghĩ như thế nào khi bác dùng điện thoại khi lội trang?

vandien

Well-Known Member
Những bài cũ thì em mới đề nghị để tốt cho diễn đàn, tốt cho anh em thôi bác ạ, em thừa biết các bác up bài làm gì, nghĩ gì bác nhé? Vậy bác nghĩ như thế nào khi bác dùng điện thoại khi lội trang?
Bác là mod thì phải suy nghĩ trước khi nói,tôi rất ít khi up bài cũ,tôi up là vì thâm tình với bác Nhân,nếu nói tiết kiệm tài nguyên thì tôi là người rất tiết kiệm vì bài của tôi kg có cái hình nào cả,bác nói chất lượng thì tôi đã nói nhiều lần là nên để tập thể đánh giá,đừng bao giờ lấy ý kiến chủ quan của mình để đánh giá người khác!

vansanggialai2005

Well-Known Member
Bác nào có 3 bài hát
Mãi Tìm Nhau - Quang Lê & Mai Thiên Vân (B) (20K)_LeQuyNhan.mkv
Vì Lỡ Thương Nhau - Phi Nhung & Đặng Hà Duy (B) (20K)_LeQuyNhan.mkv
Những Bước Chân Âm Thầm - Hoàng Mỹ An (B) (20K)_LeQuyNhan.mkv
Cho tôi xin

vandien

Well-Known Member
Bác nghĩ tôi up bài đề tìm vài cái điểm lẻ của Fshare ấy hả?Account Vip của nó bao nhiêu tiền cho 1 năm?

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Bác là mod thì phải suy nghĩ trước khi nói,tôi rất ít khi up bài cũ,tôi up là vì thâm tình với bác Nhân,nếu nói tiết kiệm tài nguyên thì tôi là người rất tiết kiệm vì bài của tôi kg có cái hình nào cả,bác nói chất lượng thì tôi đã nói nhiều lần là nên để tập thể đánh giá,đừng bao giờ lấy ý kiến chủ quan của mình để đánh giá người khác!
Em có quyền gom bài của bác về 1 mối bác nhé? Bác rất cố chấp. Nếu vì bác Nhân thì bác nên gom lại cho bác ấy 1 lần, chứ không nên để bác ấy phải lội trang

vandien

Well-Known Member
Em có quyền gom bài của bác về 1 mối bác nhé? Bác rất cố chấp. Nếu vì bác Nhân thì bác nên gom lại cho bác ấy 1 lần, chứ không nên để bác ấy phải lội trang
Bác cứ việc,tôi sẽ gửi riêng cho bác ấy!Tôi kg muốn tranh cãi với bác nữa,hết!

lequynhan

Well-Known Member
Cám ơn bác nhiều lắm,mình chứa nhiều ổ thành ra tìm hơi lâu!

:) Em cảm ơn Bác Văn Điền nhiểu.
Em cũng mong Bác cùng các Bác giúp em thoải mái tinh thần. Anh em nhà đông mỗi người góp 1 ý cũng không tránh khỏi anh em tự ái mất lòng.
Thôi thì vì em nên 9 bỏ làm 10. Đây cũng chỉ còn vài anh em tâm huyết nên em không muốn làm mất lòng bác nào cả. Chỉ mong anh em hiểu tính nết nhau thì xây dựng Top đi lên.
Tội vạ đâu cứ để một mình em gánh chịu hết :oops:

lequynhan

Well-Known Member
Bác Nhân còn thiếu tới đâu,nếu bác dungdh_dh chưa gửi thì bảo,mình sẽ gửi riêng cho bác!

:) Dạ vâng, Em cũng mong Bác và các Bác trong đây hỗ trợ thêm list dưới ạ
Cũng mong Bác nếu có thể cứ show link ra Top để anh em vào sau cùng nhận quà :D

Soc So Bai Soc Trang - Huong Thuy
...
Dong An Giang - Quynh Vi.Nguyet Anh

Chỉnh sửa lần cuối:

vandien

Well-Known Member
:) Dạ vâng, Em cũng mong Bác và các Bác trong đây hỗ trợ thêm list dưới ạ
Cũng mong Bác nếu có thể cứ show link ra Top để anh em vào sau cùng nhận quà :D

Soc So Bai Soc Trang - Huong Thuy
Uot Mi - Khanh Ly
Tinh Cha - Thanh An
Dam Me - Duong Hong Loan.Luu Chi Vy
LK Mua Thu Cho Em.Mong Duoi Hoa - Tran Thu Ha.Bang Kieu
LK Nguoi Linh Gia Xa Que Huong - Duy Truong.Khanh Hoang.Quynh Dung
Chuyen Tinh Co Lai Do Ben Ha - Diem Thuy
Sau Lan Hen Cuoi - Ho Phuong Lien.Bang Chuong
Ngay Vui Qua Mau - Duc Tan
Muoi Nam Tinh Cu - Do Quoc Huong
Mua Dem Tinh Nho - Phuong Y.Phuong Anh
Dem Tam Su - Diem Thuy
Mot Lan Vay Tay Chao - Diem Thuy
Qua Con Me - My Huyen.Tuan Vu
Nho Nguoi Yeu - Quang Le
Ngoai Oi Con Ve - Cam Ly
LK Yeu Mot Minh.Doi Thay - Quynh Trang.Thien Quang
LK Ngam Ngui.Mo Khuc - Quang Tuan.Y Lan
Tinh Dat - Bui Thuy
Dem Do Thi - Toc Tien
Tam Anh Khong Hon - Chau Giang
LK Lang Tham.Phuong Hong - The Son.Thai Chau
LK Mot Coi Di Ve.Thanh Pho Buon.Nhu Canh Vac Bay - Khanh Ly.Che Linh
Yeu Mot Minh - Hoang Chau
LK Khong Bao Gio Quen Anh.Dung Noi Xa Nhau - Ha Phuong.Manh Quynh
Ve Lai Doi Sim - Quynh Trang.Thien Quang
LK Dau Tinh Sau.Le Da - Khanh Ly.Bang Kieu
LK Muoi Nam Tinh Cu.Hai Muoi Nam Tinh Cu - Thu Phuong.The Son
LK Mat Thu.Tuoi Xa Nguoi - Huong Giang.Tran Thai Hoa
Huong Tinh Cu - Quynh Trang.Thien Quang
Mua Rung - Hong Phan
Phut Cuoi - Mai Le Quyen.Doan Minh
Ha Noi Mua Vang Nhung Con Mua - The Son
Thuong Ve Xu Hue - Ha Thanh.Hoang Oanh
Tro Ve - Tran Thai Hoa
Dong An Giang - Quynh Vi.Nguyet Anh
Tôi cũng thấy thế,tôi gửi từ từ vì phải tìm mà bác mod nói làm tôi chán,tôi up bài lên DĐ này là vì tình cảm với AE và gắn bó hơn chục năm nay từ những ngày đầu tiên với DĐ,tôi cũng kg nghèo để phải đi tìm điểm của Fshare!

lequynhan

Well-Known Member
Tôi cũng thấy thế,tôi gửi từ từ vì phải tìm mà bác mod nói làm tôi chán,tôi up bài lên DĐ này là vì tình cảm với AE và gắn bó hơn chục năm nay từ những ngày đầu tiên với DĐ,tôi cũng kg nghèo để phải đi tìm điểm của Fshare!

:D Ây chà, mong bác lượng thứ, Em là VIP của nhà Fshare đã thuộc loại trai mặt. Có bao giờ tính 3 cái point đâu. Em hiểu thời gian sinh hoạt lâu anh em không tránh khỏi ý kiến. Em cũng bị mắng té tát nên giờ thấy bình thường rồi. Bác có tâm share bài để toàn thể anh em sau trước đều có lộc là vui rồi ạ.
Một lần nữa em cảm ơn bác nhiều!

Duyenvo

Active Member
Nhờ mấy A chỉ giáo. E có vài bài âm thanh xưa có tiếng xì e muốn loại bỏ, e có dùng Audition để khử nhưng nhạc bị nhão(mất chất lượng). A nào có phần mềm nào tốt hơn chỉ giúp e với(có kèm theo hướng dẫn thì tốt quá). E Cảm ơn

vansanggialai2005

Well-Known Member
Bác nào có 3 bài hát
Mãi Tìm Nhau - Quang Lê & Mai Thiên Vân (B) (20K)_LeQuyNhan.mkv
Vì Lỡ Thương Nhau - Phi Nhung & Đặng Hà Duy (B) (20K)_LeQuyNhan.mkv
Chàng - Quỳnh Vi (B) (20k)_LeQuyNhan.mkv
Những Bước Chân Âm Thầm - Hoàng Mỹ An (B) (20K)_LeQuyNhan.mkv
Cho tôi xin

Chỉnh sửa lần cuối:

nhtv_20690

Well-Known Member
Dành cho các bác muốn hát nhạc gốc mà chưa có beat gốc, các bác thấy hay thì ủng hộ bên em nhé.thks^^

XUÂN KHÔNG MÀU - MINH TUYẾT
[hide]http://www.fshare.vn/file/QPZMVAHCWBIF[/hide]
Bác có 3 bài sau không ạ? Cám ơn
Dù Anh Nghèo_Mai Quốc Huy - Châu Ngọc Hà
Bao Giờ Em Quên _Như Quỳnh - Trường Vũ
Đêm Gọi Người Yêu_Thành An - Tâm Phương Anh

Bên trên