Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

haidanghf

Well-Known Member

[HIDE] DOWNLOAD HERE [/HIDE]

chieuhoang

Member
Xin phép sư phụ vandien em up link google cho mấy bạn không có fshare
Khi Da Yeu - Ha Vy 1080p 60f:
Link Google Drive: https://drive.google.com/file/d/1fxPO-xA-OyGDmZTGSb4r6HMFWbCtvNfe/view?usp=sharing

Bạn này đồng môn với tui nè. Bạn chọn đúng sư phụ rồi đấy từ từ bạn sẽ thấy sư phụ mình có nhiều cái hay lắm, tài năng thì khỏi nói rôi, đạo đức cũng khỏi chê luôn

alo1212

Member
Phiền bác nào có 3 bài của Tuấn Vũ cho mình xin với. Bài Ga chiều phố nhỏ trong NĐBD Gold 5 Cây đàn bỏ quên, bài Những tâm hồn cô đơn trong NĐ BD Gold 15 Xa người mình yêu, Bài Kiếp nghèo trong NĐBD Gold 13 Đàn bà. Chân thành cám ơn các bác nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Bác tách mp3 ra, dùng Sony vegas đo ngắn dài rồi xuất file và add lại là ok. Không cần phải thêm video đâu ạ.
vâng bác, em cũng thường làm thế bằng Sony vegas14 đó bác, riêng bài này có 1 khoảng đầu video dài 8 giây, em muốn giữ lại theo nguyên gốc bác ạ. Lâu ngày bác khoẻ không?

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Thank bác.Cái này là hàng trao đổi của người ta không có nghe nên không biết.Cứ kéo về cho đầy ổ thôi chứ cũng ít nghe ,karaoke chỉ có mình tôi ca của hd tôi thôi còn đa số bạn bè lại khoái youtube vì họ tìm song trong youtube trong phone của họ rồi ca
Vâng, vì em thích cô ca sỹ này vả lại bài này cũng hay nên rảnh em up vào thôi mà bác, trên youtube 1 track mọi người vẫn dùng được mà bác, anh em mình vốn thích hoàn hảo nên những ai đã vào topic này rồi chắc chẳng còn ai ham hố hát trên youtube đâu ạ

minh-cd

Bác nào có bài : NGƯỜI YÊU CỦA LÍNH - HOÀNG OANH
Các bác cho em xin với nhé, bài này tìm khó quá, xin chân thành cảm ơn !

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Dạ Hương(hay Phương Thảo?) trong 1 nhạc phẩm của Nhạc sỹ Trúc Phương:

Chieu Cuoi Tuan - Da Huong 1080p 60f:
Link tải phim
Em cũng đang tò mò giọng hát cô gái này, cơ mà cô ấy đúng là có nhan sắc, nên em sẽ tải về :p:p:p
À mà bài này có sub chạy trong video nên em thử xoá sub xem thử thế nào, mục đích để cho bản karaoke nó không bị rối

Bên trên