Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nghenhac2019

Active Member
Bác nào có 2 bài này share giùm e với
- Giọt sầu trong tim - Thanh Hà
- Hoa vàng mấy độ - Trịnh Vĩnh Trinh

Chỉnh sửa lần cuối:

thaingochiep1999

Well-Known Member
Mình có 1 số file karaoke với đuôi là .dat . Mấy tệp này vô phương ngắt lời. Làm sao đây các bác?
Bác cứ tải lên đây. File KARAOKE DAT trong VCD đơn thuần là phần audio có 2 MONO, 1 mono là BEAT, 1 mono là Có lời ca sĩ. Còn KARAOKE trong DVD có 2 kênh audio riêng biệt

Chỉnh sửa lần cuối:

mahnkweh

Well-Known Member
Có “Ni Mo Zou” chưa Bác? Bản gốc í Bác. Nhìn tay ca sĩ hát đến buồn cười, mồm tròn lên. Nhưng bản đó phải nói là rất nghệ thuật. Giọng Nam như sấm, đến nữ hát thì lại nhẹ như lướt, vậy mà nó vẫn khớp được mới giỏi.:D
bài này à bác?

mahnkweh

Well-Known Member
Có “Ni Mo Zou” chưa Bác? Bản gốc í Bác. Nhìn tay ca sĩ hát đến buồn cười, mồm tròn lên. Nhưng bản đó phải nói là rất nghệ thuật. Giọng Nam như sấm, đến nữ hát thì lại nhẹ như lướt, vậy mà nó vẫn khớp được mới giỏi.:D
Hàng xào nấu mà ngon bác ạ. Em gửi bác nhé!
http://www.fshare.vn/file/3EJ73MLU5XYP

mahnkweh

Well-Known Member
Cảm ơn bác, tất cả tiếng trên mình đều biết chào hỏi, nhưng cái thứ tiếng Thái chào sao mà khó quá :p:p:p, sưu tầm về sau này hát và hiểu thêm về tiếng Nhật, xem phim Nhật nhiều nhưng chưa hiểu nam thanh nữ tú nói gì! :p:p:p. Mình lưu từng folder mang chữ korea, china, Janpan chắc ai mượn máy tính sẽ vào mục japan trước, vì tưởng trong đó có kho tàng JAV, mà tiếng Trung bác cho em xin bài: tuý hồng nhan cái bài mà toàn chữ lá là là lá la trong Thuỷ Hử đó bác
Em tìm beat bài này ko thấy bản mới bác ạ ^^

alo1212

Member
Phiền các bác cho mình xin 2 bài của Tuấn Vũ, bài Tình khúc chiều mưa trong top laser 2, bài Phố vắng em rồi ở TT Newcatle. Chân thành cám ơn các bác.

nghenhac2019

Active Member
Bác nào có 2 bài này share giùm e với
- Giọt sầu trong tim - Thanh Hà
- Hoa vàng mấy độ - Trịnh Vĩnh Trinh

vansanggialai2005

Well-Known Member

Mr Simple (KaraHD by TJ Karaoke) (MP4 Dual Track) - Super Junior

https://drive.google.com/file/d/1wDmZ8dYe7nijtWfNAOLY4i6u8fQ7Ufwp/view?usp=sharing
Beat MIDI Có bè
Tiếp tục lấy lượm karaoke trên Youtube

nhannguyen176

Well-Known Member
Đã back up xong tất cả karaoke , file vob và mkv lẻ chưa back up vì phải lựa lại để lấy những bài không trùng.
Không biết bạn nào có còn giữ file KaraokeList.xls của bác vinaguy không ,nếu có thì cho tôi xin.Lúc trước có lấy nhưng để trong hd của computer củ mà nay computer chết rồi nên mất luôn nay xin lại .File KaraokeList.xls này click vô folder chứa karaoke sẽ ra tên bài và dung lượng.

nhannguyen176

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên