Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lehieucamau

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Fshare theo mình biết là nơi chia sẽ và lấy file về tiện lợi nhất,nhưng giờ đây họ đã đi ngược lại rồi .

nhhh

Well-Known Member

Mình tìm hoài mà khong tìm thấy dung lượng lưu trử ở đâu cả.FSHARE ra phiên bản lần nầy test một hồi mà mình muốn godbey với nó
Thứ nhất:phải thêm 1 bước và chờ 2s mới lấy file về được ( Anh em mình up kara cả dài ngàn file lấy về kiểu náy chát điên lun qúa)
Thứ 2 : giao diện khong được linh hoạt như phiên bản củ.cũng chưa có chức năng hổ trợ đọc file.

Bác gửi lên cho Fshare nó đọc :)). Thế lên Vip thì có cần chờ không? Nếu Vip mà bắt chờ thì kiện, còn Free mà chờ 2s thì chấp nhận thôi bà con ơi...họ làm kinh doanh thì không tử văn tế với đồ cho không mãi được. chủ yếu lôi kéo xong xuôi có một lượng khách khá khá rồi tìm cách moi bạc thôi :D

lequynhan

Well-Known Member

Lộn hết cả ruột lên vì tên bài cứ báo có ký tự đặc biệt! ^:)^ cụ Ép Phờ không up được khi có các dấu - ( ) &

Vấn đề ở chỗ là em phải copy ra thư mục tên bình thường ở hẳn ngoài, nó không chấp nhận tên thư mục có ký tự lạ chứ không phải chỉ tên file có ký tự lạ

Được cái mạng 2M VNPT mà vẫn up được hơn 3MB/s là mừng rồi!

nhhh

Well-Known Member

:D của em vẫn rõ mà! hay bác log ra log vào đi xem sao :-?

Không được bác ơi...Chả biế chỗ nào nữa. Không nâng VIP thì đâu còn up được nữa. Em đẩy lên Server gần 200G các kiểu rồi :D

nhhh

Well-Known Member

Lộn hết cả ruột lên vì tên bài cứ báo có ký tự đặc biệt! ^:)^ cụ Ép Phờ không up được khi có các dấu - ( ) &
Chết cha...Bài nào em chả có ký tự đó chứ. (chú thích), "-" ngăn tên bài và ca sĩ...Bó tay rồi :D. Anh em mình nhờ MOD đóng cửa hộ cái Topic này thôi :D

lequynhan

Well-Known Member

Chết cha...Bài nào em chả có ký tự đó chứ. (chú thích), "-" ngăn tên bài và ca sĩ...Bó tay rồi :D. Anh em mình nhờ MOD đóng cửa hộ cái Topic này thôi :D

Cái đống điểm thưởng của bác có 6 chữ số :-?

nhhh

Well-Known Member

Được cái mạng 2M VNPT mà vẫn up được hơn 3MB/s là mừng rồi!

Bác xem lại thực chạy trên file nhé. Có khi nó báo up lên tới gần 5m trong khí đó mạng nhà em up tối đa 1,5m. Nhìn 2 file đang lên thực sau cái file nó chạy có 600k/s báo ở phía tổng là ảo do tool nó dở hơi cũng có...

---------- Post added 19-11-2014 at 10:48 ----------

Cái đống điểm thưởng của bác có 6 chữ số :-?

Ngày xưa em mua một lần 90.000đ đó. sau dùng dần rồi lại được cộng thêm dần giờ nó còn nhiêu đó.

lehieucamau

Well-Known Member

Bác gửi lên cho Fshare nó đọc :)). Thế lên Vip thì có cần chờ không? Nếu Vip mà bắt chờ thì kiện, còn Free mà chờ 2s thì chấp nhận thôi bà con ơi...họ làm kinh doanh thì không tử văn tế với đồ cho không mãi được. chủ yếu lôi kéo xong xuôi có một lượng khách khá khá rồi tìm cách moi bạc thôi :D

Chờ 2s mới tải được là tài khoảng vip đó bạn còn Free mình chưa test

pplv

Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đang Chờ Mà nó...Nó CCù Cưa
Tình hình là Fshare vẫn đổi được điểm thưởng - Các bác cứ nhấn mạnh vô nâng cấp VIP, xong lại nhấn tiếp mua ngay bất kỳ gói nào - Nhấn Tiếp tục ... sau sẽ được ...
Tuy nhiên cái Fshare tool nâng cấp lên bản 5.1.3 nó đứng luôn không download được

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tình hình là Fshare vẫn đổi được điểm thưởng - Các bác cứ nhấn mạnh vô nâng cấp VIP, xong lại nhấn tiếp mua ngay bất kỳ gói nào - Nhấn Tiếp tục ... sau sẽ được ...
Tuy nhiên cái Fshare tool nâng cấp lên bản 5.1.3 nó đứng luôn không download được

Em vừa up được!
Bác nào share bài gì hot hot cho em down thử cái với :-?
Thế này thì còn nhiều vấn đề lắm!

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác thông ngon sai bét :)) Em chả nói hay thế đâu :D

Hỏng lẽ bác muốn em phải nói "huỵch tẹt" cái mà bác muốn nói ra sao bác? Em ngồi nghĩ mãi mới ra dc 1 câu hay như vậy đó! Không thì mấy Mod vô trảm em với bác luôn rồi! =))

Bên trên