Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

hau tien sinh

Well-Known Member
bác nào có bộ CD
LK Chuyện Hoa Sim 1+ 2 +3+4 - Ngọc Huyền - Băng Tâm - Tuấn Vũ
Share giúp em em fix lại trọn bộ karaoke cho các bác.em giữ beat gốc rùi.Thank

TiTa0108

Well-Known Member
LK này rất hay. Chỉ tiếc là từ phút 17:06 beat và music không khớp với nhau. Cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé
Beat LK này là do người tạo ra cố tình cắt ở đoạn đó Bác ạ. LK này cũng có cách đây 3-4 năm rồi Bác, bởi thời gian đó xảy ra việc tranh chấp, nhiều người mạo nhận các Beat Phối LK là do mình làm, vì vậy người tạo ra Beat này đã cố tình làm vậy. Không ngờ lại phát hiện ra khá nhiều chuyện hài hước, trong trang này có tác giả tạo ra Beat LK này đó Bác:D

hau tien sinh

Well-Known Member
Beat LK này là do người tạo ra cố tình cắt ở đoạn đó Bác ạ. LK này cũng có cách đây 3-4 năm rồi Bác, bởi thời gian đó xảy ra việc tranh chấp, nhiều người mạo nhận các Beat Phối LK là do mình làm, vì vậy người tạo ra Beat này đã cố tình làm vậy. Không ngờ lại phát hiện ra khá nhiều chuyện hài hước, trong trang này có tác giả tạo ra Beat LK này đó Bác:D
Beat này là e phối chứ ai em vẫn còn lưu file gốc mà. Do em mix đoạn đó ko để ý thui bác

Chỉnh sửa lần cuối:

thong_the

Well-Known Member
Bài này em kéo năm 2016, mới nghe lại thử thấy ổn mà :):):)

TiTa0108

Well-Known Member
Bài này em kéo năm 2016, mới nghe lại thử thấy ổn mà :):):)
Bác có trí nhớ tốt thế. Bản các bác nhà mình ngày xưa kéo về là Bản ngon Bác ợ, chỉ mấy ngày đầu tiên khi có Beat là Beat bị lỗi đoạn cuối thôi ạ. Sau khoảng 1 tuần thì đã có bản Ngon bác ợ.:D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

[hide] DOWNLOAD HERE [/hide]
Nghe bài này là muốn về với mẹ thôi

Bên trên