Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vandien

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

vandien

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

caothudeche

Moderator
Bác cứ qua Fshare của tôi mà lấy thôi!Giờ mà xuất thì tôi kg biết tìm đến khi nào!
Fshare viết code ác vãi ra, không cho quét để copy danh sách luôn.
Mình tính lấy danh sách rồi dùng excel so sánh file, rồi đi tìm và tải sau. Chứ dò thủ công từng bài tới mùa quýt quá.

vandien

Well-Known Member
Fshare viết code ác vãi ra, không cho quét để copy danh sách luôn.
Mình tính lấy danh sách rồi dùng excel so sánh file, rồi đi tìm và tải sau. Chứ dò thủ công từng bài tới mùa quýt quá.
Tôi cũng kg có danh sách các bài mình đã xuất!Chỉ làm và xuất theo ngày,tháng,năm!

thangngocsitinh

Well-Known Member
Các bác ai còn giữ cho em xin full DVD Karaoke Hải Âu Gold 12 - Nỗi Buồn Hoa Phượng 2 với ạ
Em xin cảm ơn!

zuylinh

Well-Known Member
Bác cứ qua Fshare của tôi mà lấy thôi!Giờ mà xuất thì tôi kg biết tìm đến khi nào!
Để giúp các bạn tìm kiếm các bản nhạc karaoke của anh Văn Điển với Tựa Đề, Link và Dung Lượng.
Đây là Excel list của những bản nhạc karaoke anh Văn Điển đã Up cho đến ngày hôm nay.
Lưu ý: Các bản nhạc có màu hồng trên đầu list là các bản trùng tên, chỉ nên lấy 1 bản thôi.
Trong folder này:
2023 10 06 Van Dien Karaoke.xlsx

vandien

Well-Known Member
Để giúp các bạn tìm kiếm các bản nhạc karaoke của anh Văn Điển với Tựa Đề, Link và Dung Lượng.
Đây là Excel list của những bản nhạc karaoke anh Văn Điển đã Up cho đến ngày hôm nay.
Lưu ý: Các bản nhạc có màu hồng trên đầu list là các bản trùng tên, chỉ nên lấy 1 bản thôi.
Trong folder này:
2023 10 06 Van Dien Karaoke.xlsx
Cám ơn anh Linh nhiều!

Bên trên