Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Donnie Yen

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Logo không có chi tiết nào 3D hả mấy anh? Hay ít ra shadow cũng được vậy cho nó thời đại chút ạ :D.

asbanngay01

Well-Known Member

Hình trong suốt nó thế này :

Vậy cũng giống như em đoán , nó sẽ xuất hiện 1 bảng hình chữ nhật hơi lớn nên em sợ là không mềm mại cho lắm ... Ví dụ là 1 cái mác loa gắn trên màng ê căng thì kiểu đó quá đẹp , Nhưng mà ở đây còn là khung hình ở lớp sau . Tất nhiên là cũng có những người vẫn làm như thế bác ạ !

truonggiang1995

Well-Known Member

Những đồi hoa sim - Mai Thiên Vân, Hoàng Oanh
https://userscloud.com/4w1tllnzb48p

Hoài công - Cẩm Ly
https://userscloud.com/k7ta7tlptrhx

LK- Khuya nay anh đi rồi - Phương Hồng Quế, Trúc Mai
https://userscloud.com/4m01yzopzm4z

LK- Phượng buồn, Kỷ niệm ngày buồn - Như Quỳnh, Mạnh Quỳnh
https://userscloud.com/nqa2h4p3kxb5

Mong chờ - Hòang Oanh
Có người đã post :D

Em cám ơn bác nhiều!

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member

Vậy cũng giống như em đoán , nó sẽ xuất hiện 1 bảng hình chữ nhật hơi lớn nên em sợ là không mềm mại cho lắm ... Ví dụ là 1 cái mác loa gắn trên màng ê căng thì kiểu đó quá đẹp , Nhưng mà ở đây còn là khung hình ở lớp sau . Tất nhiên là cũng có những người vẫn làm như thế bác ạ !

Cái khung chữ nhật này là lớp Layer 0, khi đưa vào Clip sẽ không còn, chỉ có chữ và hình trên Logo mà thôi
Mỗi người mỗi ý, em cũng không biết sao làm dâu trăm họ được, em thì thấy vậy cũng đẹp rồi

asbanngay01

Well-Known Member

Cái khung chữ nhật này là lớp Layer 0, khi đưa vào Clip sẽ không còn, chỉ có chữ và hình trên Logo mà thôi
Mỗi người mỗi ý, em cũng không biết sao làm dâu trăm họ được, em thì thấy vậy cũng đẹp rồi

Nếu mà thế thì tốt rồi bác ạ ! Bác dùng hiệu ứng cho nó quay chậm chậm giống cái "ra đa" như của em ý , bác đừng cho nó quay nhanh quá . Em thích nó quay chậm như thế này , 1 bái có 3 chu kỳ cho đỡ nhàm chán bác ạ .
https://www.fshare.vn/file/PB26BV4OSNO3

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nhớ 1 page nào đó dethuong01 đã nói rõ kiểu làm lại Karaoke và tự gắn logo thương hiệu của mình thì khác nào ăn cắp j j đó (tc ko nhớ kỹ nhưng đại ý vậy. Vì you bảo còn phải nhớ đến người phối beat và tác giả của bài hát.
Ở bài viết này lại nói: Nếu ...chỉ lây beat rồi chạy chữ do mình làm coi như 1 sản phẫm có bỏ ra chút công sức thì cái Logo dó mới nên hãnh diện

you quay lại lưng đi khéo lưng you đang bị chính mồm mình cắn vào đó.
Sang đây chơi vui, ko vui thì thôi lại chia rẽ ae hơi chán.

Mà em xin lỗi đụng chạm các bác khác. Người này là nam hay nữ? Mà chắc chắn là dân miền Tây. Có khi gần Dolongbinh. Hoặc có liên quan.
chữ viết còn bị kiểm tra chính tả đều. sản phẫm, dộng ngừoi, rác ruỡi, họ dả. Em nói với các bác không bằng đứa cháu tiểu học nhà em.

Có nhìều kẻ ngu mà tỏ vẽ nguy hiễm và nhiều chuyện thích xen vào chuyện ngừoi khác ;));))vì bạn ko hiễu rõ í mình nên mới nhấn mạnh .Hãy đọc lại những gì mình ghi mình ko thích nhắc lại những kẻ hay chê bai người khác 9 bản thân họ chắng ra gì Và chưa chắc ngoài đời ai hơn ai Chắc bạn là Nữ ờ ngoài bắc nên giọng điệu bạn cũng đanh đá chua quá =))
Ps/Thread này là nơi chia sẽ KOK làm ơn nói ít mà chia sẽ nhiều chút đi riết giống như cái chợ chòm hỏm8-}[-O<Hôm qua share cái Link của ngươi bạn nhờ quảng cáo Beat có người mừng quá vô lấy ai dè hố hàng nên hôm nay ngứa miệng nè nghĩ là mắc cười bà cố=))=))=))

Em thấy bất bình nên lên tiếng bảo vệ mấy bác , tiếc thay nói hoài bác dễ thương chẳng chịu nghe , em thấy bác ấy hình như ở bển nên có những bài viết và trích đăng có ý bôi đen ... bác à !

Thường thì người ta bảo vệ những cái hay cái đẹp còn bạn bảo vệ những kẻ gian để Xã hội ngày càng tồi tệ hơn hả? Kết luận 1 câu " Ai làm tự biết " \:D/và những ngưới lên tiếng " Tự hiểu " :-w

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member

tamyeutham

Well-Known Member

Nếu mà thế thì tốt rồi bác ạ ! Bác dùng hiệu ứng cho nó quay chậm chậm giống cái "ra đa" như của em ý , bác đừng cho nó quay nhanh quá . Em thích nó quay chậm như thế này , 1 bái có 3 chu kỳ cho đỡ nhàm chán bác ạ .
https://www.fshare.vn/file/PB26BV4OSNO3

Em cho nó lộn qua lộn lại rồi lại lộn từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên. Ai hát nhìn hình hồi cắm đầu le lưỡi, chảy ke luôn....

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Có nhìều kẻ ngu mà tỏ vẽ nguy hiễm và nhiều chuyện thích xen vào chuyện ngừoi khác ;));))vì bạn ko hiễu rõ í mình nên mới nhấn mạnh .Hãy đọc lại những gì mình ghi mình ko thích nhắc lại những kẻ hay chê bai người khác 9 bản thân họ chắng ra gì Và chưa chắc ngoài đời ai hơn ai Chắc bạn là Nữ ờ ngoài bắc nên giọng điệu bạn cũng đanh đá chua quá =))
Ps/Thread này là nơi chia sẽ KOK làm ơn nói ít mà chia sẽ nhiều chút đi riết giống như cái chợ chòm hỏm8-}[-O<

Thường thì người ta bảo vệ những cái hay cái đẹp còn bạn bảo vệ những kẻ gian để Xã hội ngày càng tồi tệ hơn hả? Kết luận 1 câu " Ai làm tự biết " \:D/và những ngưới lên tiếng " Tự hiểu " :-w

Như em đã nói từ trước. Em nhận xét mỗi một câu thôi là "Dethuong01" "Nguy Hiểm" nhất trên đây đó nha #-o. Còn lại bao nhiêu anh toàn "Ngu" hết ráo. :eek:3

tamyeutham

Well-Known Member

Bác cứ lấy logo theo phong cách Chợ Gạo quê bác được rồi. Chơi hdvn.com quảng cáo cho hdvn.com ah bác :D.

Thôi lỡ rồi, mai mốt HDVN đắt hàng thì trả tiền quảng cáo cho em được rồi , ẹc..ẹc..

asbanngay01

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ps/Thread này là nơi chia sẽ KOK làm ơn nói ít mà chia sẽ nhiều chút đi riết giống như cái chợ chòm hỏm8-}[-O<

Mình muốn bảo vệ cái hòa khí trong diễn đàn , còn xã hội này vốn nó tốt hay xấu một mình mình không thể thay đổi được gì . Nếu bạn cũng nghĩ như vậy thì chúng ta không đề cập về việc này nữa nghen ! Còn thì cũng tùy bạn thôi , bạn không thích những bản mỏi cổ hay đau tai thì cũng đừng nên nói ra , hãy để cho mọi người "tự làm và tự hiểu "

Donnie Yen

Active Member

Các anh nào có bài karaoke
Tôi muốn - Elvis Phương cho em xin ạ, em cảm ơn. Lời nó thế này

Tôi muốn mọi người biết thương nhau
Không oán ghét không gây hận sầu...

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Như em đã nói từ trước. Em nhận xét mỗi một câu thôi là "Dethuong01" "Nguy Hiểm" nhất trên đây đó nha #-o. Còn lại bao nhiêu anh toàn "Ngu" hết ráo. :eek:3

Cái này bạn tự nhận chứ mình ko nói:-" Nguy hiễm là gì dám nói lên sự thật còn hơn những người lâu lâu vô cắn người khác 1 câu rồi bỏ trốn[-X Tiều nhân mà giả quân tử=))

Ps /Trong nì từ già tới trẻ lớn nhỏ gì cũng đươc gọi là Bác giống chữ You tiếng mỹ hỏng lẽ bị Mỹ hóa ta =))=))

Mình muốn bảo vệ cái hòa khí trong diễn đàn , còn xã hội này vốn nó tốt hay xấu một mình mình không thể thay đổi được gì . Nếu bạn cũng nghĩ như vậy thì chúng ta không đề cập về việc này nữa nghen ! Còn thì cũng tùy bạn thôi , bạn không thích những bản mỏi cổ hay đau tai thì cũng đừng nên nói ra , hãy để cho mọi người "tự làm và tự hiểu "

Mình đả kết thúc 1 câu "tự làm và tự hiểu " có nghĩa là chấm dứt ko đề cập nữa Nếu ko làm gì sai có gì mà sợ đúng ko?;));))

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cái này bạn tự nhận chứ mình ko nói Nguy hiễm là gì dám nói lên sự thật còn hơn những người lâu lâu vô cắn người khác 1 câu rồi bỏ trốn[-X Tiều nhân mà giả quân tử=))

Có lẽ bạn biến chỗ này thành chợ chổm hổm thì đúng hơn là bạn đang nói người khác làm vậy.
Mình không muốn tranh luận với cái lối suy nghĩ có vấn đề như của bạn nhưng thực sự bạn làm quá quá không ai chịu nổi.
-Trên đây là diễn đàn chắc bạn nghĩ thích nói gì thì nói cho sướng miệng mà không cần rõ đúng sai nhỉ.
- Mình nói thật nếu là va chạm ngoài xã hội thật với cái kiểu "Gái đĩ già mồm" của bạn thì không đêm nào được ngủ yên đâu nhé. Đừng thắc mắc tại sao xay ra nhiều chuyện bất thường.

Bên trên