Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

langdunam2005

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

vandien

Well-Known Member
Nỗi Niềm Xa Xứ - Khưu Huy Vũ ft. Thy Nhung 1080P

http://www.fshare.vn/file/OKLWLWKT4UMD
Cám ơn Bác,hàng của Bác toàn độc và lạ!

lequynhan

Well-Known Member
Em có thắc mắc chút trong bài Hạ Vy hát đóa hoa Phù Tang trắng xóa nhưng phần lyric của bác lại là Phù Dung, vậy cái nào mới đúng?

:cool: Em đào mỏ lại chút!

Tối qua em có nghe lại cái Disk109: Paris By Night 30th Anniversary trong lúc làm ống nước khu nhà tắm, thấy chú Ngạn đính chính với khán giả về vụ ca sỹ Hạ Vy hát sai từ này, nguyên ngân do mất bản gốc rồi tam sao thất bản..........xyz time ~ 1.20" trong game ấy :D

vandien

Well-Known Member
:cool: Em đào mỏ lại chút!

Tối qua em có nghe lại cái Disk109: Paris By Night 30th Anniversary trong lúc làm ống nước khu nhà tắm, thấy chú Ngạn đính chính với khán giả về vụ ca sỹ Hạ Vy hát sai từ này, nguyên ngân do mất bản gốc rồi tam sao thất bản..........xyz time ~ 1.20" trong game ấy :D
Bác cho mấy ông thợ ống nước cơ hội làm ăn với,ai cũng giỏi như Bác thì mấy ông ấy thất nghiệp dài cổ!

lequynhan

Well-Known Member
Bác cho mấy ông thợ ống nước cơ hội làm ăn với,ai cũng giỏi như Bác thì mấy ông ấy thất nghiệp dài cổ!

Thôi bác! Tiết kiệm được xu zing nào tốt thì lấy đó gom lại mua HDD :eek:
Vả lại với cách thiết kế của em thì bố ông Điện Nước nào làm được, thôi tự sướng, nhỡ hỏng chả đổ được tội cho ai cả...... :p Em cũng đã trót dại khuân về nhả đủ các loại máy móc rồi, không làm cũng chả bán lại được nữa

Bên trên