Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Em không biết bản trong Doremi 08 thế nào, trong máy lục lại chỉ thấy có bản có hình như thế này thôi Bác ợ:
Logo thì ko có đề tên ca sĩ, căn cứ vào list hình bìa thôi, có điều bài Nhật ký đời tôi - Phi Nhung hát list bìa lại ghi Phượng Mai. Không hiểu nổi trung tâm luôn. Mà sao bác hóng không nghe thử và đoán giọng xem ai hát
Của Tuấn Vũ mà Bác Bảo Phi... Em thấy cái hình giới thiệu thế, chứ bản này Tuấn Vũ hát. Cảnh trong bài hát thì nó như thế này Bác ạ:
https://www.fshare.vn/file/M1XCMV8885QY
Dạ, báo cáo 2 bác, là nó đấy ạ, em trước có sau chuyển ổ nó đi mất, em cảm ơn 2 bác quan tâm đến em

Trau Dien

Well-Known Member
Bác TrauDien ơi em làm như bác hướng dẫn sao chọn âm thanh xuất ra còn 2% mà âm thanh vẫn lớn như không chỉnh là sao Bác nhỉ

Chỉnh như vầy:
%
100% = Original
để 90% = Đã giảm âm thanh xuống 10%
để 50% = Đã giảm âm thanh xuống 50% (một nửa âm thanh gốc)
để 110% = Tăng âm thanh lớn lên 10%
để 150% = Tăng âm thanh lên 150% (thêm 1 nửa âm thanh gốc)
V.v...

Chỉnh sửa lần cuối:

Robert Quang

Well-Known Member
Hình như Như Quỳnh và Thế Sơn là 2 thần tượng của bác Robert Quang phải không ạ ?
Vâng ạ! ngày xưa em thích nghe nhạc của Thế Sơn và Elvis Phương lắm, còn nhậu xong thì đi kkkk hát Người Tình Mùa Đông của Như Quỳnh. Nên bây giờ xem lại nhớ kỷ niệm xưa làm lại chia sẻ cùng các bác cho vui:p

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Vâng ạ! ngày xưa em thích nghe nhạc của Thế Sơn và Elvis Phương lắm, còn nhậu xong thì đi kkkk hát Người Tình Mùa Đông của Như Quỳnh. Nên bây giờ xem lại nhớ kỷ niệm xưa làm lại chia sẻ cùng các bác cho vui:p
Em cũng giống bác. Em cũng thích 2 ca sĩ này lắm. Ngoài ra còn một số ca sĩ khác em cũng thích như: mạnh quỳnh, mạnh đình, kiều nga, khả tú, lâm quốc hùng.... cũng khá nhiều bác à...

Hưng 1992

Well-Known Member
Gần giống, dùng tạm thì cũng được :):):)
Nhat Ky Cua Hai Dua Minh b.ac3
https://www.fshare.vn/file/FTK2CA6MG1LK
em lại phiền bác nữa :D.bác Thông chỉnh giúp em tiếp bài này với :):)
Mai Lỡ Hai Mình Xa nhau (Lưu Trần Lê)
em kiếm thì thấy giống bài của Tâm Đoan với Duy Trường hát
em nghĩ chắc bác có bài này :D chứ em kiếm mà toàn link chết

Chỉnh sửa lần cuối:

Robert Quang

Well-Known Member
Em cũng giống bác. Em cũng thích 2 ca sĩ này lắm. Ngoài ra còn một số ca sĩ khác em cũng thích như: mạnh quỳnh, mạnh đình, kiều nga, khả tú, lâm quốc hùng.... cũng khá nhiều bác à...
Đúng vậy đó bác à! các ca sĩ ngày xưa hát hầu như đã đi vào lòng người rồi, rất là tuyệt vời nghe hoài không biết chán. Em cũng tìm (MV) xem cái nào đẹp thì làm lại. Em nghĩ bài của mình thích thì các bác chắc sẽ thích mà :D:p:(

lequynhan

Well-Known Member
:p Nhà em vừa bị đứt cab mạng, mấy hôm không có inter làm cả xóm cứ đoàn hết cả kết lại, mọi người đi thăm nom hỏi han nhau tình cảm dạt dào..... xyz :eek:
Nhưng quả thật giờ muốn học cái gì mà không có inter quả là khó khăn các bác ạ :rolleyes: đúng là cái gì cũng có 2 mặt của nó.

Bên trên