Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member

Thanh Hang_NCUU-20 - Tuan Vu - Rau Dang Moc Sau He.vob

https://www.fshare.vn/file/NTVNCH3OZKM7

bài đó là bài này nè bác, 100% giống hệt nhau...

Vậy bác rip giúp em bài kia luôn đi, em cần suu tầm cho đủ seri của 1 svd, em cảm ơn bác nhiều

binhbe36

Active Member
Bác nào có bài này em xin với: LK: Lạnh Trọn Đêm Mưa, Giả Từ Đêm Mưa, Mưa Đêm Độc Hành - Đan, Tuấn, Cát Lynh, Thùy Hương

zuylinh

Well-Known Member
@Thanhnguyenvanltdn và các bạn nào cần
https://www.fshare.vn/folder/BEP6D6E8PLJM
LK Bup Be - Top Ca - DVD K Asia 28_22.vob
LK Mua - Tam Ca. Nhu Quynh & Lam Thuy Van & Manh Dinh - DVD K Asia 02_13.vob
LK New Wave [Asia K 28] - Vina Uyen Mi - DVD K Asia 28_04.vob
LK New Wave 80 - Tu Ca. Viet Thi & Cat Tien & Minh Tri & Andy Quach - DVD K Van Son 26_07.vob
LK Yeu - Tu Ca. Shayla & Thanh Truc & Loan Chau & Le Tam - DVD K Asia S09_17.vob
Mung Chua Ra Doi - Vu Khanh - [Ktv].vob
Ngay Xuan Tham Nhau - Manh Quynh.mkv
Happy Karaoke

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
@Thanhnguyenvanltdn và các bạn nào cần
https://www.fshare.vn/folder/BEP6D6E8PLJM
LK Bup Be - Top Ca - DVD K Asia 28_22.vob
LK Mua - Tam Ca. Nhu Quynh & Lam Thuy Van & Manh Dinh - DVD K Asia 02_13.vob
LK New Wave [Asia K 28] - Vina Uyen Mi - DVD K Asia 28_04.vob
LK New Wave 80 - Tu Ca. Viet Thi & Cat Tien & Minh Tri & Andy Quach - DVD K Van Son 26_07.vob
LK Yeu - Tu Ca. Shayla & Thanh Truc & Loan Chau & Le Tam - DVD K Asia S09_17.vob
Mung Chua Ra Doi - Vu Khanh - [Ktv].vob
Ngay Xuan Tham Nhau - Manh Quynh.mkv
Happy Karaoke
Dạ em cảm ơn bác nhiều bác zuylinh nhé. Em khâm phục trí nhớ của bác tốt thật đấy. Ước gì sau này ơn trên có cho em sống được như bác. Em chỉ mong có được sự minh mẫn và trí nhớ tốt như bác thôi. Thanks

truongphibao

Well-Known Member
Dạ em cảm ơn bác nhiều bác zuylinh nhé. Em khâm phục trí nhớ của bác tốt thật đấy. Ước gì sau này ơn trên có cho em sống được như bác. Em chỉ mong có được sự minh mẫn và trí nhớ tốt như bác thôi. Thanks
Làm nhiều việc thiện sẽ nâng cao tuổi thọ thôi bác, ăn chay tháng 4 lần sẽ tốt cho sức khỏe

truongphibao

Well-Known Member
Bác lên sớm quá. Vậy thì ngày ngày em phải vô folder này của bác 1 lần để cho em nó được sống với thời gian. Giống như folder kiều nga của bác zuylinh ngày nào em cũng vô nên nay em ấy vẫn còn sống bác à.
Em quan trọng lời hứa, nên khi em đã hứa với ai thì em phải hoàn thành lời hứa đó, em không muốn sống mà cứ bị day dứt bởi những việc mình nói mà không làm bác ạ:)

truongphibao

Well-Known Member
Huuuuuu. Bài này rối ah . Hôm giờ có 6 mắt mà cũng ko thấy đường. Cảm ơn Bác nhé:(
Đén giờ chót còn bị thiếu nữa, lần này nữa nghĩ chơi luôn hihi
Em đang render. Còn gì ko Bác....
Em thấy phần cổ nhạc beat không khớp, em ca mà ca hoài khúc đó không cách nào được, nó cứ bị lạc và lãng sang hướng nào không

HD.3TB

Well-Known Member
Đang chuyển giới em này lên HD Mà chưa kiếm được beat .
Các bác trên fom ai có up lên cho mình nhé
Xong xuôi sẽ gửi trả các bác bằng bản HD

Bên trên