Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member
Trước là em xin cảm ơn hai bác: @lequynhan và bác @yeumaingannam đã cho em MV này để em chạy chữ. Sau là em xin gửi lại 2 bác cùng quý anh em ai cần thì lấy.
Lan và Điệp 4_ Như Quỳnh 1080p . Beat gốc 100%. À quên bác vandien ơi vào lấy cho BX ca này bác ơi !!!
Link tải phim
Làm luôn bài Bạc trắng lửa hồng - Phi Nhung - Đan Nguyên với bài Ai cho tôi tình yêu đi bác, em cảm ơn bác.:)

thong_the

Well-Known Member

265
https://www.fshare.vn/file/QDCCG1FSEA26
264
https://www.fshare.vn/file/RWYTXZU2GUK1

pc_vn

Well-Known Member

Trau Dien

Well-Known Member
- Em ghép được Bác ợ. Chuẩn luôn với miệng Như Quỳnh, Bác cắt cắt mỗi đoạn 1 tý tý, rồi lại lấy chỗ nhạc dạo bên Music chèn chèn vào chỗ cắt... hơi lâu chút, nhưng sau Bác sẽ có 1 Beat xịn:eek:

Cách này tớ cũng làm rồi nhưng chỉ để chữa cháy tạm thời thôi. Chứ không thể hoàn toàn thành beat xịn được. Chờ bác Thanhnguyenvanltdn up lên vậy. :rolleyes:

Trau Dien

Well-Known Member
Hàng TT Bác ạ,mình coi lại rồi và đang làm lại đây!Cám ơn Bác!

Bác vandien à. Bác đã có công mở gói mì ra thì bác lấy bột nêm thôi, còn mì thì bác cho thêm thịt rau vào xào nấu lại cho nó bắt mắt ngon miệng, để tớ còn ăn ké với chứ bác đổ nước vào rồi đem lên, làm tớ nhớ tới lúc còn độc thân cũng cái mì gói đổ nước sôi này mà tớ ngán quá…. :oops:

Trau Dien

Well-Known Member
Trước là em xin cảm ơn hai bác: @lequynhan và bác @yeumaingannam đã cho em MV này để em chạy chữ. Sau là em xin gửi lại 2 bác cùng quý anh em ai cần thì lấy.
Lan và Điệp 4_ Như Quỳnh 1080p . Beat gốc 100%. À quên bác vandien ơi vào lấy cho BX ca này bác ơi !!!

Đúng là beat xịn. Cảm ơn bác. :)

changngot

Well-Known Member
Link tải phim
Đúng là chị Như nổi tiếng hơn chị Đoan, mới ra Lan va điệp 4 mà có karaoke rồi, còn chị Đoan bài Xa Vắng ra lâu như vậy vẫn chưa có karaoke. Đời quá phũ cho chị Đoan:)

TiTa0108

Well-Known Member
Link tải phim
Thúy Nga chịu share Beat Gốc cơ à? Đau ruột... Bác thật là chiều bà xã. Em là Em mặc kệ:eek:

vandien

Well-Known Member
Bác vandien à. Bác đã có công mở gói mì ra thì bác lấy bột nêm thôi, còn mì thì bác cho thêm thịt rau vào xào nấu lại cho nó bắt mắt ngon miệng, để tớ còn ăn ké với chứ bác đổ nước vào rồi đem lên, làm tớ nhớ tới lúc còn độc thân cũng cái mì gói đổ nước sôi này mà tớ ngán quá…. :oops:
Mấy giọng ca này ca "hay quá" nên mình cũng đang chạy chữ lại nhưng sao mà ngán quá Bác ơi!
:(Làm lại và cho thêm thịt và rau cải cho đỡ ngán!:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên