Mới phát hiện nhưng không phải là phát hiện mới

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Những thành viên xuất sắc nhất HDvietnam tháng 7 (update đến 22/7/2010)

Các bác đứng lùi ra sau để em hỏi chuyện ivy68 nhé, cấm nói leo đấy, sau đợt này anh em nhà ta đi bấm thanks nhiệt tình :))

kiukiu

Well-Known Member

Eck , vừa coi topic táo tàu :-O Con gái thật ư :| Quả này tất cả thành viên trên HDvietnam đều khai lý lịch .... chưa vợ hết =))
Thế này thì anh em , huynh đệ cái nỗi gì , chưa chi đã thấy máu me văng tung tóe rồi , riêng em nếu bác Ivy68 ko đồng ý pm riêng em số thì cũng đành , em hiểu :(
Thôi , chào các cụ , em đi tu , chả hòa BÌNH (loạn) , chiến tranh gì nữa , xa lánh hồng trần thôi :))

HDCP

Super Moderators

Eck , vừa coi topic táo tàu :-O Con gái thật ư :| Quả này tất cả thành viên trên HDvietnam đều khai lý lịch .... chưa vợ hết =))
Thế này thì anh em , huynh đệ cái nỗi gì , chưa chi đã thấy máu me văng tung tóe rồi , riêng em nếu bác Ivy68 ko đồng ý pm riêng em số thì cũng đành , em hiểu :(
Thôi , chào các cụ , em đi tu , chả hòa BÌNH (loạn) , chiến tranh gì nữa , xa lánh hồng trần thôi :))

Thế là một lão đã ra ngoài cuộc chơi...

Lâm Gia Trang

ivy68 là con gái thảo nào nấu súp ngon thế, giờ vẫn thấy ngon :D

ivy68

Huyền Thoại

Tớ đây tớ đây, các bác tán tợn quá tớ hãi lắm.
Đề nghị các bác có dê thì nhốt vào chuồng đừng để chạy lung tung phụ huynh kiêm trợ lý của mình mà liếc thấy thì hết online đấy.
Nếu các bác quý thì bấm thanks cho tớ nhiều vào nhé. Thanks. Cám ơn, xin cám ơn, vâng xin cám ơn.

HDCP

Super Moderators

Đề nghị các bác có dê thì nhốt vào chuồng đừng để chạy lung tung phụ huynh kiêm trợ lý của mình mà liếc thấy thì hết online đấy.
Nếu các bác quý thì bấm thanks cho tớ nhiều vào nhé. Thanks. Cám ơn, xin cám ơn, vâng xin cám ơn.

Ôi, Ivy đây rồi, em vừa đi đâu về đấy?

Lâm Gia Trang

thanks rồi thanks rồi còn ở đâu để thanks tiếp nào, giá như cái nút thanks nó bấm 1 nhát bằng 100 cái thì hay biết mấy, sao giờ mới vào trả lời thế, mọi người nhốn nháo suốt từ tối lên rồi @};-

kiukiu

Well-Known Member

Thế là Ivy68 đã confirm mình là phận nữ nhi nhé , oài ....
Mình hẹn bác ý từ thủa chả biết là giai hay gái đến giờ chân nhân đã lộ diện ... đành thôi để kiếp sau :( Thảo nào tế nhị xin cell-fone mà ko nói năng chi ....

Thôi , quả này rửa tay gác keyboard , cầu mong các lão ai đó may mắn cưa được bác này về , sướng nhất quả đất đấy , có gì thương thân em còm cõi lại quả cho em dăm cái đĩa phim nhé :X

ivy68

Huyền Thoại

Hả hả ??? Các bác nói thế là sao :-S Con gái #:-S , da trắng nõn nà :-O , mới ra trường ??? Oái oái , R u kidding me , OMG [-O<

Ôi , Ivy68 .... bác ở đâu ra mau không nổ tung cái topic này bây giờ :">

Tớ nói tớ mới ra trường lúc nào, khéo không phụ huynh lại tưởng tớ bỏ học để dịch sub thì chít đới.

Lại Văn Sâm

bấm thanks nhiệt quá hỏng mất con chuột rồi ivy68 ơi, nhưng không sao, thấy ivy68 xuất hiện là vui lắm rồi, gớm đầu bếp nấu súp khéo thế hoá ra....

kokokoko

Well-Known Member

ôi các bác có gì mà loạn lên thế nhỉ . nữ thì có sao đâu :-?? . em thấy bt mà :| . từ đầu theo cách ăn nói em đã nghĩ là con gái rồi :-?? . có gì đâu mà mọi ng loạn hết lên thế :-??

Lại Văn Sâm

Tớ nói tớ mới ra trường lúc nào, khéo không phụ huynh lại tưởng tớ bỏ học để dịch sub thì chít đới.

Thông tin mới nhận được là ivy68 sinh năm 86 và chưa ra trường nhé các bác, yên tâm đi nếu phụ huynh không cho dịch bọn mình sẽ kéo đến xin phép cho

tieuthieugia

Well-Known Member

ivy oy.... chỉ giúp anh đường đi trong trái tim em chút đi.. anh lạc rồi

kokokoko

Well-Known Member

mà nhà chị ivy giàu thể nhỉ ... ước gì :-< ... mềnh nhà nghèo quá :-< ... có mỗi mấy con lap ghẻ

share em 1 con macbook đi :((

kiukiu

Well-Known Member

Uh , em nhầm bác ạh , thế giờ em gọi bác là " đằng ấy " nhớ , chưa ra trường chắc kém em dăm tuổi rồi , tình xờ hình là ko hiểu sao từ lúc biết đằng ấy là Girl thì cái máy nhà em nó chập cheng leng keng , vô HDvietnam ko nổi :| Ráng lắm mới lết vô :(

Đang tính tối nay pm xin số đằng ấy sáng mai mời 1 tak nâu nóng ngắm hồ mà dư lày chắc .... vô vọng rồi :| Giá mà em đi trước 1 bước ... ôi , mãi là " giá mà " :|

tieuthieugia

Well-Known Member

Thông tin mới nhận được là ivy68 sinh năm 86 và chưa ra trường nhé các bác, yên tâm đi nếu phụ huynh không cho dịch bọn mình sẽ kéo đến xin phép cho

chẵng lẽ đây là con cọp con màu hồng?

Lâm Gia Trang

ôi các bác có gì mà loạn lên thế nhỉ . nữ thì có sao đâu :-?? . em thấy bt mà :| . từ đầu theo cách ăn nói em đã nghĩ là con gái rồi :-?? . có gì đâu mà mọi ng loạn hết lên thế :-??

HDHN bắt được cục vàng bạn ạ, không nháo nhào là bị cướp ngay =))

Súp tớ nấu ngon nhỉ! Thảo nào nhà tớ ai cũng khen.

Cả diễn đàn HDvietnam này khen luôn đó, đặc biệt là chủ tịch Nguyễn Minh Chip hết lời ca ngợi đầu bếp ivy68, ôi thần tượng của tôi ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên