Mời thành viên tham dự "Offline Thử thách chất lượng SUHD vs. OLED TV, ai sẽ thắng?"

Ðề: Mời thành viên tham dự "Offline Thử thách chất lượng SUHD vs. OLED TV, ai sẽ thắng?"

có danh sách sc tham gia chưa nhỉ

lockhomes

Ðề: Mời thành viên tham dự "Offline Thử thách chất lượng SUHD vs. OLED TV, ai sẽ thắng?"

Thớt chốt danh sách đi để AE còn chuẩn bị nữa :D:D:D:D

Keither

Member

mình xin rút khỏi danh sách luôn nha, vì công bố trễ quá ko kịp sắp xếp

minhdcu

Tên: Nguyễn Minh Đức
Số đt: 0903.822.013

Cho mình xin vé nhé.
Cảm ơn chủ bài.

tivabi

Member

Cho mình rút lui vì tới giờ vẫn chưa có danh sách chính thức

thanhyk

Well-Known Member

Rút cuộc tivi loại nào đẹp hơn vậy các bác...

kisnihien

Member

Sáng nay, e có tham gia offline của Hdvietnam.e xin có vài cảm nhận như sau :
+ Buổi offline do Btc Hdvietnam tổ chức rất quy củ và chuyên nghiệp . A e tham dự diễn đàn rất thân thiện và cởi mở .Đặc biệt hào hứng trong phần trò chơi lĩnh quà :) ( quà là ổ cứng và modune Hd cơ mà)
+ Trong buổi offline đánh giá 2 Tv Suhd và Oled diễn ra rất công bằng và khách quan (a e được btc cho lên lần lượt quan sát để đánh giá ưu nhược điểm từng Tv ) . Ngoài 2 tv trên a e còn được đánh giá thêm 2 tv tầm trung khác của Samsung và Lg nữa.
Kết quả : Sam sung nhỉnh hơn trong cả 2 lần đánh giá (theo e cảm nhận thì màu sắc của Sam sung đẹp và trung thực hơn) :)...kết quả chi tiết để Btc công bố sau nhé ! Ra về a e còn mỗi ng được phần quà nho nhỏ là 1 cái Usb 8gb Trancend ...:v
Một lần nữa xin cảm ơn diễn đàn HDvietnam và Btc đã tạo buổi offline rất vui vẻ cho ae !

Keither

Member

chả thấy đăng danh sách gì hết vậy ta?
hay gọi điện va gửi email cho người dc mời?

mà nếu vậy phải ghi ở topic một cho người ta biết chứ nhĩ

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu

chả thấy đăng danh sách gì hết vậy ta?
hay gọi điện va gửi email cho người dc mời?

mà nếu vậy phải ghi ở topic một cho người ta biết chứ nhĩ

àh, những người được mời sẽ được gọi bác àh. Hy vọng lần offline tới bác sẽ có trong danh sách, do quá gấp nên thư ký bên mình không post danh sách lên được. BTC sẽ rút kinh nghiệm trong những lần sau.

thanhyk

Well-Known Member

Thế nếu xem truyền hình hay chất lượng 1080 thì SUHD vẫn đẹp hơn Oled hả các bác.

Bên trên