Một khảo sát thú vị dảnh cho các bạn!

leech

Member
Ðề: Một khảo sát thú vị dảnh cho các bạn!

Nếu là nhà mạng mới thì mình lại muốn thế này
1. Các bạn nghĩ mức giá hòa mạng mới của gói này khoảng bao nhiêu là hợp lý? ~2tr
2. Với một giá cước hàng tháng là bao nhiêu thì các bạn chấp nhận chuyển sang xài gói này? 300K
3. Nếu giả sử cước hàng tháng là 450k thì liệu các bạn có chuyển từ dịch vụ cũ sang xài cái này hay ko? Không vì mình muốn đầu tư ban đầu cao lên chút mà giá cước hàng tháng thấp thì hay hơn
4. Những mong muốn cần đáp ứng của các bạn về gói sản phẩm này? Ổn định, ko chập chờn

enzogtvt

Member

Sorry bác chủ thớt bác PM cho mình nhưng mình ko reply được do ko đủ post. Bác quen mình ah`??

phungnguyen

mới có nhà mạng nào đó hỏi em về thông tin này, họ đang khảo sát và hỏi em chi phí để hòa mạng và phí thuê bao hàng tháng bao nhiêu là được với đường truyền 15MB/5MB, em nói là khoảng 500 trở lại thì cũng ok các bác nhỉ ...

nonamevn622

Tôi chỉ dùng cá nhân chứ không phải cửa hàng nên:
1. Khoảng 1tr trở xuống
2. khoảng 250k
3. Không
4. Ổn định, không dis nhảm.

Việc sử dụng tới 450k tiền internet cho 1 hộ gia đình là điều khó chấp nhận được cho dù hộ gia đình có mức thu nhập gấp 3 lần thu nhập bình quân của VN.

Em đang đi học nên ko đc hiểu biết lắm, nhưng nhà em dùng cước trọn gói 550nghìn/tháng của VNPT từ lâu rồi. :|

maxken86

Khảo sát thăm dò mà, nên bro đưa cái giá bao nhiêu cũng ghi nhận hết( bro phungnguyen nhé)
Thanks các bác đã ủng hộ. Up phát cho topic lên đầu nè.

unavailable_666

sao bi giờ có nhiều ban 5hoi3 dịch vụ này vậy ta, vậy tháng 3 này có ra không vậy, đừng có thả bom nhe

craven214

1. Các bạn nghĩ mức giá hòa mạng mới của gói này khoảng bao nhiêu là hợp lý?
2. Với một giá cước hàng tháng là bao nhiêu thì các bạn chấp nhận chuyển sang xài gói này?
3. Nếu giả sử cước hàng tháng là 450k thì liệu các bạn có chuyển từ dịch vụ cũ sang xài cái này hay ko?
4. Những mong muốn cần đáp ứng của các bạn về gói sản phẩm này?

1.free->200N
2.~500/tháng
3.ok
4.ổn định theo cam kết của hợp đồng.

Giá cước line cáp quang tham khảo ở Jap, share 4 máy: hàng tháng ~1T2, speed down/up đo bằng site speedtest : 40/50Mbps khi xài được vài tháng..
Xin hết ạ

captainclaw

LeechPro

1. Các bạn nghĩ mức giá hòa mạng mới của gói này khoảng bao nhiêu là hợp lý?
2. Với một giá cước hàng tháng là bao nhiêu thì các bạn chấp nhận chuyển sang xài gói này?
3. Nếu giả sử cước hàng tháng là 450k thì liệu các bạn có chuyển từ dịch vụ cũ sang xài cái này hay ko?
4. Những mong muốn cần đáp ứng của các bạn về gói sản phẩm này?

1. Thấy bây giờ ng ta khuyến mại hào mạng miễn phí không àh, còn tặng cước thuê bao nữa
2. Cước thuê bao 50k VNĐ
3. Sẽ chuyển qua ngay
4. Chất lượng ổn định, tốc độ không thất thường, bảo trì tốt khi có sự cố.

Sunshine

bên hdvnbits đang có vụ Fpt triển khai ở HCM gói 20m/10m hàng tháng 600k,gói 15m/5m hàng tháng 450k,ko bik bác có phải của fpt ko
tiếc là em ở hn

Bên trên