Một số điểm đáng giá trên màn hình của Galaxy S5

acchi

Banned
Ðề: Một số điểm đáng giá trên màn hình của Galaxy S5

đt này mình nghe nói có tính năng mới phải không? Đo nhịp tim nữa kìa, đã thật í.

nhinxaxa

Tậu 1 em S5 về là biết liên :)

nhinxaxa

Ðề: Re: Một số điểm đáng giá trên màn hình của Galaxy S5

Với màn hình 5.1 inch, thì gần với kích cỡ 1 phablet nhưng vẫn xét là điện thoại, hay hen; thêm nữa thời lượng pin cũng dài và hiệu quả hơn => good
Đúng rồi á, s5 có thêm chương trình tiết kiệm pin mà. hóng

Tính năng siêu tiết kiệm pin khi còn 10% pin có thể bật chế độ này để để hoạt động thêm 24h nữa . S5 hay thật

---------- Post added 07-03-2014 at 01:38 ----------

chắc chắn rồi :))

ChePu

Banned

vừa sai đt vừa đo nhịp tim. S5 nhiều chức năng ngộ thật, tò mò ghê nên tậu 1 em nhỉ

ChePu

Banned

"Galaxy S5 là công nghệ bảo vệ màn hình Gorilla Glass 3 chống trầy xước tối đa và IP67 chống bụi bẩn" Oh yeah, ta kết cái này, chứ điện thoại đang xài gì đâu mà trầy trụa ghê quá, nếu có công nghệ bảo vệ như vậy thì tuyệt vời ông mặt trời cho những đứa hễ đâu quăng đt đó như mình :)
S5 hay quá ta, bao giờ mới về vn nhỉ

ChePu

Banned

Dù sao vẫn kết nhât khoảng chụp hinh 16px của s5

sua

cứ tưởng là ở S5 samsung sẽ dùng OLED thay cho công nghệ AMOLED hiện tại không đấy vì OLED nó cho màu sắc tươi tắn và đẹp hơn cũng như tiết kiệm pin hơn nữa

lara_croft

Member

S5 mà dùng OLED thì xác định là 20 củ nhé \m/

ChePu

Banned
Ðề: Re: Ðề: Một số điểm đáng giá trên màn hình của Galaxy S5

chắc cũng tầm tháng sau thôi mà chưa biết ngày nào ,hy vọng là không bị hét giá như hàng Sony

tiền nào của đó thôi bác ạ :D mắc hơn 1 tí mà có cảm biến vân tay, chống trầy xước, chống thấm nước, tiết kiệm pin, cam 16 thì quá lời rồi, chứ cái mớ tiền đó mua đt bình thường, đt hư phải mang đi sửa cũng quá sức

sua

cấu hình con Gear 2 tương đương với mấy em android giá rẻ của samsung rồi đấy

kuloc

Banned

Như con Samsung trend dùng có lỗi nhiều nhưng đến Samsung win, s3 máy rất ít bị lỗi về kĩ thuật. ny mình đã yên tâm nếu mua con s5, càng ngày Samsung càng cải tiến. không hề lo nữa.

sasakiki

Banned

Mấy bạn ơi cho mình hỏi con Samsung s5 này xài sao? Chừng nào tung ra thị trường? giá bn vậy? s5 có j nổi bật không? Mình muốn biết them 1 vài thong tin cho việc lựa chọn sp cần mua?

sasakiki

Banned

Đo bước chân, cảm biến nhịp tim là sao vậy? mình cũng chưa hiểu rõ lắm? tư vấn dùm mình với, thấy thích thú với cái này mà cần hiểu them trước khi đưa quyết định cx

nhinxaxa

sài s5 thì ko còn sợ hết pin bất thình lình mất liên lạc. Hay ghê á :)

Ðề: Re: Một số điểm đáng giá trên màn hình của Galaxy S5

1 con Gear 2 giá bằng nữa con S5 đấy bác ,nếu đầu tư thì S4 cũng theo dõi sức khỏe quá tốt rồi không cần thêm đo nhịp tim làm gì .
mình thì thấy đã đầu tư rồi thì mua hẳn s5, vì dù gì em này cũng có nhiều tính năng mới và tính ứng dụng cao hơn hẳn các em đời trước

ChePu

Banned

tay mình khá to, màn hình rộng của S5 sẽ là rất phù hợp với mình

S5 chắc chắn sẽ sài mướt hơn những pb trước nhiều. Khi nào mới về vn đây ???????

Bên trên