MU Cửu Long không reset – Open ngày 05/09/11

clackkein

Bạn có bao giờ biết cốt truyện của MU mình đang chơi ?? Vào chơi đại, MU nào cũng có nhiêu đó àh.
Bạn có nâng niu cho nhân vật của mình?? MU chỉ là chơi giải trí, kiếm cái MU nào kinh nghiệm nhiều, dễ reset, kiếm đồ full càng mạnh càng tốt.
Bạn có vui khi nhặt đc 1 món exl cùi vài dòng ?? Xài đồ full chứ exl quăng hộp đầy server.
Bạn có bao giờ đi hết các map của MU?? Chi mất công, sẵn bãi quái đó ra quay vài vòng rùi đi reset.
Bạn có biết, gamer nước nhà không được chào đón ở nước ngoài? Chơi game thì hack mới bằng anh bằng chị chứ, có bug game nói ra làm giề, để xài chơi, ức chế thì chửi, thấy ngon ăn thì phá chơi, làm gì nhau…
Câu hỏi cuối: Bạn có cảm thấy … chán ko??
Hãy tự trả lời và đến với chúng tôi….

MU Cửu Long​
MU không reset​
Server info:
Trang chủ: MU Cửu Long - Truyền thuyết rồng thiêng
Diễn đàn: Diễn đàn MU Cửu Long
Server non-reset, SS6.1.
Lv uppoint: 20 điểm/1lv (tạm thời)
Event sẵn có: Tất cả event của SS6 ep1
Sự kiện Đua top nhận quà khủng.
Chúng tôi đang cố gắng xây dựng một cách nghĩ mới về MU, một cái nhìn khác cho thể loại MMORPG (game online nhập vai) đã có từ rất lâu này. MU không reset, tỉ lệ rơi đồ ít ỏi, item rất có giá trị.
Chúng tôi đang cố gắng xây dựng một thế giới MU công bằng và thân thiện. Bởi hình phạt duy nhất trong server là Block vĩnh viễn. Hack: block vĩnh viễn, Nói tục, chửi bậy, gây mất đoàn kết trong server (nghiêm trọng): block vĩnh viễn,…
Hãy tham gia ngay giai đoạn Alpha test để cùng nhau tạo dựng một MU bền vững.
Hãy cùng chúng tôi tái tạo lại hình ảnh của của gamer nước nhà.
Thông tin chi tiết xin xem tại trang chủ và diễn đàn.
BQT xin gởi lời chào tới tất cả các bạn và hẹn gặp lại ở Lục địa MU Cửu Long.
Thân ái.

Bên trên