Mua đầu Karaoke của hãng nào đây các bác: ariang, Acnos, viteck, vinateck?????

hoangviet1940

Ðề: Mua đầu Karaoke của hãng nào đây các bác: ariang, Acnos, viteck, vinateck?????

Ariang đi bạn, hàng Ariang âm ly với loa thì kém chứ đầu KOK thì tuyệt.

songxanh683

Sao có người lại bảo mấy hãng Việt nam Acnos, viteck, vinateck có nhạc nền hay, chất âm trong trẻo ko phải đơn âm như Ariang? các bác cho ý kiến nhé

khanh_pig

Ariang có vẻ được nhất! Nhưng còn tùy vào khả năng của từng người nữa :v

songxanh683

Các hãng ariang, Acnos, viteck, vinateck, music core.. thì hãng nào có âm nhạc nền hay, chất lượng

songxanh683

Các hãng ariang, Acnos, viteck, vinateck, music core.. thì hãng nào có âm nhạc nền hay, chất lượng

Ðề: Mua đầu Karaoke của hãng nào đây các bác: ariang, Acnos, viteck, vinateck?????

Em vẫn trung thành với Arirang, có thâm niên lâu nhất trong các dòng KOK ở Việt Nam.

waiting_0011

Ariang thôi, thấy quảng cáo nhiều :D và hỗ trợ các bài hát mới cũng khá nhanh :D

songxanh683

nhưng đầu Acnos bây giờ chuẩn HDMI xem hình nét tuyệt và ổ cứng HD, dễ dàng cop bài mới, âm thanh ròn rã lắm, bác nào dùng chưa

vihuynh_bg

Đang nói đầu KOK là đầu nhạc Đĩa DVD MIDI đó hay là loại nào b ơi?...mình cũng đang muốn tìm hiểu.

vihuynh_bg

Đang nói đầu KOK là đầu nhạc Đĩa DVD MIDI đó hay là loại nào b ơi?...mình cũng đang muốn tìm hiểu.

Mod xóa giúp e với...mạng lag nên gửi 2 bài rồi :D

hailahai123

Đầu California thì sao hả các bác.

nhudunghy

Member

uh ariang thay cung được đấy

pioneer700

Post sai box rồi, phải sang box Karaoke phòng thu chứ các bác.
Đầu Karaoke hiện nay có thể chia làm 2 loại:
- Loại nhạc nền MIDI: Là các đầu phổ thông hiện nay, nhạc nền dạng MIDI (như nhạc chuông đơn sắc), hình ảnh chạy theo thường là 1 hình ảnh chung từ đầu đến cuối nhưng có thể không ăn nhập nội dung bài hát, sử dụng đĩa KOK lưu bài hát đi kèm theo!
- Loại nhạc VOD: Đây là đầu phát Karaoke sử dụng ổ cứng để chứa các bài hát có định dạng VOD, âm thanh trung thực hơn, hình ảnh như hình ảnh của ca sỹ chính thể hiện bài hát đó.

Nói chung, để có được dàn Karaoke hát hay thì ngoài đầu phát ra còn liên quan nhiều đến thiết bị khác như loa, ampli, mixer, micro, power, cách thức lắp đặt trong phòng thế nào, ... cho nên để thiết lập được 1 bộ chuẩn đòi hỏi phải mất công sức đó các bác!

tm_812

ariang có bằng vietktv ko các pro

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Mua đầu Karaoke của hãng nào đây các bác: ariang, Acnos, viteck, vinateck?????

nhưng đầu Acnos bây giờ chuẩn HDMI xem hình nét tuyệt và ổ cứng HD, dễ dàng cop bài mới, âm thanh ròn rã lắm, bác nào dùng chưa

Ý bác vậy thì còn hỏi làm gì nữa bác? Nếu cho lời khuyên, bác nên chọn arirang nhé!

sieuthimyviet1

Ðề: Re: Mua đầu Karaoke của hãng nào đây các bác: ariang, Acnos, viteck, vinateck?????

hjhj mjnh can phai mau un ha chat la day

Bên trên