Mùa phim hè 2009...

Ðề: Mùa phim hè 2009...

thôi đi ba...chưa coi thì chưa biết được đâu
Nhưng phải đính chính cái này...phần 3 của The Terminator mới là cái phần thật sự sỉ nhục công lao to lớn của James Cameron
Hơn nửa ai lại bảo "con phim" bao giờ.....
"bộ phim này" hay "cái phim này" hoặc "phim này" mới đúng ngữ pháp :cool:

poly

Banned

ai nói coi lại "cải lương"...bà mẹ nó[..]... phần 1,2,3,4,6 là thuộc dạng kinh,kinh điển...coi chục lần vẫn hấp dẫn
Chỉ có phần 5 "Star Trek V: The Final Frontier" mới đúng là nhảm vãi cả hàng. Có lẻ buonnguqua coi phải phần này :eek:
Khác với Star War...cái Star Trek này làm cho người xem thấy vũ trụ thật kinh hãi và kỳ bí :>

dạo này e thích đọc các reply của bác
con chú buonnguqua dạo này ngoaì đời có bị stress gì ko thế ?

thoaitien

thôi đi ba...chưa coi thì chưa biết được đâu
Nhưng phải đính chính cái này...phần 3 của The Terminator mới là cái phần thật sự sỉ nhục công lao to lớn của James Cameron
Hơn nửa ai lại bảo "con phim" bao giờ.....
"bộ phim này" hay "cái phim này" hoặc "phim này" mới đúng ngữ pháp :cool:

DVD đầy rẫy ra kia kìa mà ko chịu coi trước ah , đợi rạp tới bao giờ anh , ko tin anh ra tiệm mua con Đĩa về coi thử coi , ko rẻ tiền mới là lạ

poly

Banned

DVD đầy rẫy ra kia kìa mà ko chịu coi trước ah , đợi rạp tới bao giờ anh , ko tin anh ra tiệm mua con Đĩa về coi thử coi , ko rẻ tiền mới là lạ

hahaha
em bầu chọn bác là thành viên HD coi phim sành điệu đúng kiểu HD nhất

ủa ra bản Cam òi hả :confused:...đâu biết đâu!!!! :eek:
Thui, tui đợi ra bản rip Bluray rồi coi luôn thể...có lẻ nó dở thiệt...thì cũng do nhà sản xuất cù nhây ra tới phần bốn :mad:

buonnguqua

Active Member

còn chú buonnguqua dạo này ngoaì đời có bị stress gì ko thế ?
Chả stress gì luôn, nhưng đúng là cái Serie Star Trek này cải lương

Khoa học viễn tưởng vẫn thích cái Sunshine và cái phim gì lên Sao Hỏa tìm được cái kim tự tháp

Vũ trụ bao la vẫn là thứ con người cảm thấy sợ rồi :rolleyes:

vkc

Well-Known Member

Chả stress gì luôn, nhưng đúng là cái Serie Star Trek này cải lương

Khoa học viễn tưởng vẫn thích cái Sunshine và cái phim gì lên Sao Hỏa tìm được cái kim tự tháp

Vũ trụ bao la vẫn là thứ con người cảm thấy sợ rồi :rolleyes:

cải lương hay gì gì thì kệ...miễn là Star Trek có hàng triệu triệu fans hôm mộ..rất tiếc, bác không nằm trong số triệu triệu đó..nhưng có em trong đó(*)

Lioncoeur

Con film " Kẻ Hủy Diệt 4 " là con Phim rẻ tiền , bảo đảm coi xong thấy hối hận luôn , con film này ra chỉ làm nhục và mất danh tiếng của 3 con trước gầy dựng lên thôi

Sao nghi bác này coi cái Sarah Chronicles quá

ranchu

Con film " Kẻ Hủy Diệt 4 " là con Phim rẻ tiền , bảo đảm coi xong thấy hối hận luôn , con film này ra chỉ làm nhục và mất danh tiếng của 3 con trước gầy dựng lên thôi
Phim rạp còn chưa chiếu thì bạn coi bằng niềm tin à ? ;;)
"Kẻ hủy diệt 4" theo lời bạn mình đoán là series truyền hình Terminator Sarah Chronicles, hoặc là phim tào lao nào đó mà tụi hàng dĩa đặt để lừa tình mấy con gà như bạn :)

ktrinhkien

Well-Known Member

Đã xem X-Men Origin sáng nay, phải nói là quá hay :x
Đang mong chờ các quả bom tiếp theo :D

vumanhha

Đã xem X-Men Origin sáng nay, phải nói là quá hay :x
Đang mong chờ các quả bom tiếp theo :D

Không biết có phải em khó tính không nhưng mà phần này nó làm quay ngược thời gian lại nên cái gì cũng biết hết rồi :(
Xem chả thấy gì bất ngờ cả :(

Dai Minh Kim

Mới điểm qua đã thấy ghiền, chắc mình phải kiếm cái HDD quá

Bên trên