Mua xe tay ga nào cho nam đi ?

HDVN_chinhhang

Em đang có ý định đổi sang xe tay ga. Nghiên cứu mà chưa biết chọn xe nào: SH Italy, SH VN, Piaggo, SYM Symphony, Honda Lead, Air blade, ....

Các bác góp vài ý kiến cho em tham khảo. Tiền không giới hạn.

Thanks all

IloveHDz

Ðề: Mua xe tay ga nào cho nam đi ?

Theo ý kiến em đó thì con dzai nên đi Sh cho nó bảnh.Tốt nhất mủa của Ý chứ mua của Vn cùi bắp lém ^^

thedeath

Active Member

đàn ông thì chỉ có tay côn là manly thôi, tay ga thì dù tới đâu cũng ái ái thế nào ấy.
tiền ko giới hạn thì cứ Ducati mà chơi :D

nvmy

Well-Known Member

Thời hiện đại cái manly nó ẩn hết vào trong rồi bác!
Em thấy đàn ông là phải cưỡi ngựa, hoặc lạc đà...mới oách! :D

Đi xe bò 8-} giữa đường Sài Gòn, Hà Nội mới là pro :"> bác ạ...
Em kết câu "Tiền ko giới hạn" của bác, vậy thì mua về hết đi, đi chán lại đổi cho đến khi thích :))

linhhero

Em đang có ý định đổi sang xe tay ga. Nghiên cứu mà chưa biết chọn xe nào: SH Italy, SH VN, Piaggo, SYM Symphony, Honda Lead, Air blade, ....

Các bác góp vài ý kiến cho em tham khảo. Tiền không giới hạn.

Thanks all
ac. Tiền không giới hạn Bác cứ chơi con ngon mà đi (mấy con này SYM Symphony, Honda Lead, Air blade, ....bỏ qua)
Sao SH của honda mà lại của ý nhỉ
Theo e nên lấy con SH300i.Piaggo hợp với con gái hơn

Dai Minh Kim

Thời nay không manly bằng thời xưa. Thời xưa ( trong thuận thiên kiếm ) người ta cưởi trâu, ngựa, cọp, beo ... thậm chí cả cưỡi heo vẫn thấy manly, thời nay cưỡi gì cũng không thấy manly.

Cuối cùng tốt nhất là chơi con civic số tự động đi, cái đó manly lém àh ( không giới hạn $$$ ) =))

MrMilan

Banned

Sh300i, sự lựa chọn hoàn hảo, giá của em nó khoảng 13k USD thôi

totorauxom

Well-Known Member

con nỳ manly luôn bác ơi

linhhero

Thời nay không manly bằng thời xưa. Thời xưa ( trong thuận thiên kiếm ) người ta cưởi trâu, ngựa, cọp, beo ... thậm chí cả cưỡi heo vẫn thấy manly, thời nay cưỡi gì cũng không thấy manly.

Cuối cùng tốt nhất là chơi con civic số tự động đi, cái đó manly lém àh ( không giới hạn $$$ ) =))
ac. đang xe tay ga mà
Mà bác đấy bảo tiền ko giới hạn rồi.Mua tay ga chắc chỉ để lượn phố thôi
Nhà bác đấy ko khéo có Bentley, BMW or Lexus rồi cũng nên

tambua

theo mình thì PS 150 là đẹp đó bác

OneClick

Member

Tiền không giới hạn mà bác cứ phải lăn tăn, con nào mắc nhất thì chơi.

kiukiu

Well-Known Member

Quá đơn giản , làm con Ba-bét-nhè , tay ga còn gì , tay kia cầm thêm cái điếu cày , manly cứ phải gọi là có số có má từ Hà thành đến Sài thành B-)

nguyenvantrung2410

Active Member

mấy ông cứ thấy "tiền không giới hạn là$-)", cứ tư vấn con nào đắt nhất không à, cái xe là vật ngoài thân, mua xe nào cũng được, không nhất thiết phải đắt nhất, bù lại, vật trong thân là đồng hồ, điện thoại, và cái bóp phải dầy thì chấp mấy chú "đi SH mà dùng đt màn hình trắng đen, tối về ăn mì tôm":D:)>-

mjfcvn

Banned

vật trong thân là đồng hồ, điện thoại, và cái bóp phải dầy thì chấp mấy chú "đi SH mà dùng đt màn hình trắng đen, tối về ăn mì tôm":D:)>-

Ấy - ông kia bảo tiền không giới hạn mà .. em mà không giới hạn là quất con Hayabusa chạy cho nó men....
Tay ga em thấy SH đẹp nhất, PS cái đèn nó quịt quịt xuống nhìn như mới bị mất tiền ấy ! Hình như bữa nay mới ra dòng SH mới, khá đẹp !

hdup

Banned

Em mà như bác này thì quất ngay 1 em xế hộp chứ chả thèm ngó nghiêng tay ga với lại tay ghiếc làm ghề.

Bác này thích đi trong nội thành ngồi trong xế hộp thưởng thức HD chờ hết tắc đường nè bà con !8-}

OneClick

Member

mấy ông cứ thấy "tiền không giới hạn là$-)", cứ tư vấn con nào đắt nhất không à, cái xe là vật ngoài thân, mua xe nào cũng được, không nhất thiết phải đắt nhất, bù lại, vật trong thân là đồng hồ, điện thoại, và cái bóp phải dầy thì chấp mấy chú "đi SH mà dùng đt màn hình trắng đen, tối về ăn mì tôm":D:)>-

Ec ec, đồng hồ điện thoại, ví tiền cũng là vật ngoài thân thôi mà bác...:p

Bên trên