Mục yêu cầu phim

libekey

Ðề: Mục yêu cầu phim

Thor.2011.720p.BluRay​
Thor.2011.720p.BluRay.x264-Felony
Name/Year..: Thor (2011)
Theatre....: 08 May 2011

IMDb - Thor (2011)

Release....: 26 August 2011
Retail.....: 08 September 2011
Source.....: R1 1080p BluRay
Length.....: 115 minutes
Video......: x264 720p @ 5293 kbps
Audio......: AC3 5.1 DTS / 1509 kbps
Rating.....: 7.4/10 (64,327 votes)
Genre......: Action | Adventure | Fantasy
Screens....: $437,077,239 (USA) (14 August 2011) (3,955 Screens)

S C R E E N S :

ImageBam - Fast, Free Image Hosting and Photo Sharing

ImageBam - Fast, Free Image Hosting and Photo Sharing

Down bằng torrent nhé các bác :D , link đây thor.2011.720p.bluray.x264.felony.torrent

bao0102

Active Member

Em thấy bác có Kungfu Panda 2011 nè.măm me em này lâu quá.

libekey

Em thấy bác có Kungfu Panda 2011 nè.măm me em này lâu quá.

Bản 720 thôi bác ạ, chỉnh sửa bằng 1 số phần mềm editor chuyên dụng, xem tivi màn 42inch của sony thì net đẹp chứ xem bằng máy chiếu như muốn đấm vào mắtb-(

bao0102

Active Member

Bản 720 thôi bác ạ, chỉnh sửa bằng 1 số phần mềm editor chuyên dụng, xem tivi màn 42inch của sony thì net đẹp chứ xem bằng máy chiếu như muốn đấm vào mắtb-(

720 xem tivi cùi bắp nhà em cũng là nhất rùi đó.*-:)

libekey

720 xem tivi cùi bắp nhà em cũng là nhất rùi đó.*-:)

Theo kinh nghiệm coi tivi của em thì cứ chơi loại LCD 32 inch của Sony là đẹp nhất, :D có mấy bộ DVD của Thúy Nga coi trên destop với màn 17 inch thấy nó cứ sao sao ấy, mà coi trên sony thì nét mịn :-*B-)

tommyvu

Có bác nào có đủ bộ 3 phần phim hoạt hình : shaun the sheep - NHỮNG CHÚ CỪU TINH NGHỊCH, file mkv. Cho mình ké nhé ...thanks

hoangtq

Well-Known Member

Có bác nào có đủ bộ 3 phần phim hoạt hình : shaun the sheep - NHỮNG CHÚ CỪU TINH NGHỊCH, file mkv. Cho mình ké nhé ...thanks

Em có 1 số tập phim này tại gấu thích xem, tối về check xem là bao nhiêu tập rồi báo cáo bác nhé, cũng chả biết đủ bộ là mấy tập nữa :))

tommyvu

Em có 1 số tập phim này tại gấu thích xem, tối về check xem là bao nhiêu tập rồi báo cáo bác nhé, cũng chả biết đủ bộ là mấy tập nữa :))

Trước chép từ ổ HDBH chỉ có chừng 20 tập phần 1, giờ có phần 2,3 trên mạng mà toàn file avi.
Bác nào có file torrent - film MKV bộ này cho mình ké nhé. thanks

hoangtq

Well-Known Member

Trước chép từ ổ HDBH chỉ có chừng 20 tập phần 1, giờ có phần 2,3 trên mạng mà toàn file avi.
Bác nào có file torrent - film MKV bộ này cho mình ké nhé. thanks

Em cũng chép từ HDD của HDBH, mới check lại thì có 20 tập, dài 39 phút, sản xuất năm 2010. File tvix do Mod Tuấn edit đây:

Vậy là trùng với bác rồi, bác nào tìm được link thì kéo giúp nhé. Thanks

libekey

dễ lắm bác ạ, thích phim nào bấm vào phim đấy, xong thấy chữ download torrent là down thôi, Free lên hok cần tài khoản :D

libekey

hok cần phải thế bác ạh, cứ lúc nào đi ngủ bác mở máy down, sáng dậy xem kết quả :D

optoma-hd

Bác nào có 3D bản đẹp hoặc kéo về giúp giùm em thì cho em xin nhé.Em chỉ đang có Avata và Rio bản bluray.Cám ơn các bác nhiều.

tommyvu

Bác nào có 3D bản đẹp hoặc kéo về giúp giùm em thì cho em xin nhé.Em chỉ đang có Avata và Rio bản bluray.Cám ơn các bác nhiều.
Máy chiếu bác là 3D gì thế, không phải loại xanh xanh đỏ đỏ hả ?
Lần trước có kéo thử mấy film 3D coi thử thấy sao toàn bộ nó bé lại !!! nhát là cái 18+ :p

Bên trên