[Multi] Topic nhận tìm các trận bóng, update liên tục!

Chicharito_82

Well-Known Member
FA Cup - Manchester United v. Chelsea - 10/03/2013
Manchester United v. Chelsea

Chỉnh sửa lần cuối:

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: [Multi] Topic nhận tìm các trận bóng, update liên tục!

Mình đang tìm trận MU vs AC Milan không nhớ năm nào nhưng gần đây, cả 2 lượt MU đều thắng mong bác chủ tìm giúp
Thanks

P/s: Mùa giải 2010 nhé bác, tìm hộ mình cả 2 lượt (tổng tỷ số 7-2 nghiêng về MU)

Hải Đăng

Re: Ðề: [Multi] Topic nhận tìm các trận bóng, update liên tục!

Mình đang tìm trận MU vs AC Milan không nhớ năm nào nhưng gần đây, cả 2 lượt MU đều thắng mong bác chủ tìm giúp
Thanks

P/s: Mùa giải 2010 nhé bác, tìm hộ mình cả 2 lượt (tổng tỷ số 7-2 nghiêng về MU)
Ý bác là đây rồi

Trong giai đoạn loại trực tiếp của Champions League 2009-2010, United đã hạ AC Milan. Họ giành chiến thắng đầu tiên tại San Siro 3-2, nhờ hai bàn thắng của Wayne Rooney. Trận lượt về, United nghiền nát đối thủ 4-0, với Rooney một lần nữa ghi được hai bàn thắng. Kết quả là, họ tiến vào tứ kết, với tổng tỉ số 7-2.

gprsmms

Well-Known Member

Thanks

16 February 2010
Milan 2-3 Man. United
Referee: Olegário Benquerença (POR) – Stadium: Stadio Giuseppe Meazza, Milan (ITA)

10 March 2010
Man. United 4-0 Milan
Referee: Massimo Busacca (SUI) – Stadium: Old Trafford, Manchester (ENG)

xamxam

cho mình xin trận Brazil - Trung Quốc ở WC 2002 (chất luong 1080) được không bạn?

Tuandinh1501

Well-Known Member

đặt hàng bác trận ' Barcelona vs Rayo Vallecano' sáng mai nhé. k+hd bác nhé. thank bác nhìu

Chicharito_82

Well-Known Member

Thanks

UEFA Champions League - 2nd round - 2nd leg - 10/03/2010
Manchester United 4 - 0 AC Milan

[hide] UCL 2009 Man Utd - Milan --

Link của bạn VietEvn - manutd.com.vn[/hide]

Ðề: Re: Ðề: [Multi] Topic nhận tìm các trận bóng

Bạn tìm giúp mjh trận CK C1 mùa vừa rồi Chel đăng quang với. Cả trận lượt về gặp Barca trên sân Nou Camp nữa nhé

Bên trên