muốn kết nối bộ giàn LG HT554PH với hd media player POPCORN HOUR A - 110

nguyenthanhdanh

mình đã có hd media player POPCORN HOUR A - 110 , h mình muốn mua bộ giàn LG HT554PH để kết nối với hd media player POPCORN HOUR A - 110 , có được ko các bạn chỉ giúp mình với , mình ko hiểu lắm về điều này .X( thank

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: muốn kết nối bộ giàn LG HT554PH với hd media player POPCORN HOUR A - 110

Không tìm thấy thông tin về LG HT554PH trên trang chủ LG Việt Nam.
Sản phẩm bác định mua là ở đâu vậy?

nguyenthanhdanh

mua bên ĐỨC , việt nam ko có hả bạn , mình cũng chỉ mới xem trên mạng thôi chưa nhìn thấy ở ngoài , còn các cổng kết nối ko thấy nó ghi . mình muốn kết nối bộ giàn đó với đầu hd media player POPCORN HOUR A - 110 thì cần những cổng kết nối gì giữa 2 thiết bị và những tiêu chuẩn gì , mình mù tịt cái khoản đó .cảm ơn nhiều

nguyenthanhdanh

hình của nó đây các bạn ơi

manhthang

Huyền Thoại

Chỉ cần có cổng âm thanh Digital in (Optical hoặc Coxial) và phần decoder có DTS là được bác ạ. Bác cứ đi xem thử đi, thường thì các bộ âm thanh của LG và Samsung đáp ứng tốt yêu cầu này.

nguyenthanhdanh

Chỉ cần có cổng âm thanh Digital in (Optical hoặc Coxial) và phần decoder có DTS là được bác ạ. Bác cứ đi xem thử đi, thường thì các bộ âm thanh của LG và Samsung đáp ứng tốt yêu cầu này.

http://www.pixmania.co.uk/uk/uk/275...=369&Partenaire=affiliatewindow&CodePromo=oui

các bác vô trang đó xem hộ em xem có kết mua được ko , kết nối ngon chứ các bác

manhthang

Huyền Thoại

http://www.pixmania.co.uk/uk/uk/275...=369&Partenaire=affiliatewindow&CodePromo=oui

các bác vô trang đó xem hộ em xem có kết mua được ko , kết nối ngon chứ các bác

Thông tin như thế này tức là đúng yêu cầu bác ạ:

Sound decoders: DTS, Dolby Digital, Dolby Prologic II, VSM
Inputs: SCART, digital optical audio in, portable audio in (3.5 mm stereo), Aux-in, USB host

Bên trên