MyTV và các kênh truyền hình

tmn

Member
Ðề: MyTV và các kênh truyền hình

hơ, e ko đánh sai chính tả đâu, nếu đụng chạm vào cả lò nhà bác thì cho e sory nhé

mrtrien

Mytv nha minh ma duoc the nay thi con gi bang. Doi sau nay MyTv nang cap len xem th enao

chithanh1986

chắc chiếu bằng niềm tin, hic canh nãy giờ ko có gì nè

thaiha248

Banned

lướt từ 100 đến 1000 đê...=))..thôi đi ngủ Chelsea, mai xem lại bằng HD, chắc chắn có...:p

danvt

Well-Known Member

pác thaiha248 với is181 xài chung MyTv mà cứ chém nhau ầm ầm thế

trong_huy

Member

sao chưa mod nào ban ông thaiha248 này nhỉ, ăn nói thô lỗ, chửi tục dã man luôn.

phucdat

Member

rõ ràng là ko có trực tiếp cũng chẳng có coi lại, MyTV lừa đảo

ffv

Active Member

Tôi có ý định lắp MyTV, lên google thì thấy trang này, thấy các bác dùng MyTV chửi nhau ghê thế. Mà MyTV có phát lại các trận Ngoại hạng Anh, cái này hay nhỉ, nhưng xem bóng đá thì phải xem trực tiếp chứ, lại phải dùng của một đài khác à các bác?

thaiha248

Banned

sao chưa mod nào ban ông thaiha248 này nhỉ, ăn nói thô lỗ, chửi tục dã man luôn.

tôi chửi tục chỗ nào, tôi chỉ xưng tao mày với những thằng nào ném đá riêng tôi,chứ tôi ko chống phá diễn đàn,ko Spam, ko quảng cáo mất dậy, ko chửi bậy bạ, khi đang bàn tán chuyện của chung thì bọn nó cứ ném đá riêng tôi, tôi có ý kiến chủ quan của tôi thì ko hợp ý mọi người thì cũng dễ hiểu, nhưng ko nhất thiết phải ném đá riêng tôi, mỗi người 1 ý kiến.

minhsuhotboy

mình mới sự dụng my tivi ko bik có mấy kênh nửa? chưa có lắp đặt. phải đợi người ta qua câu dùm nè.

rock_coi84

mình mới sự dụng my tivi ko bik có mấy kênh nửa? chưa có lắp đặt. phải đợi người ta qua câu dùm nè.

Mọi thông tin bạn cần đều có ở mytv.vn : nếu trong quá trình sử dụng có thắc mắc gì bạn hãy post lên đây !!!

Bên trên