Nâng tiếp phần nhìn

thanggia

Member
Ðề: Nâng tiếp phần nhìn

bác chủ chịu khó đầu tư nhỉ, thèm được như bác quá

tuan_ipad2

Well-Known Member

Với hệ thống âm thanh cộng máy chiếu và một phòng riêng như của bác chủ thì thưởng hd thức quá đã, phòng đẹp âm thanh đẹp và cái quan trọng cuối cùng đó là người thưởng thức phim cùng bác cũng đẹp không thua kém gì bộ HD của bác, chúc mừng bác chủ

gtdu1973

Chúc mừng bác chủ. Thế này thì em chẳng bao giờ dám khoe đóa "Dã Quỳ" (hay gọi đùa gấu như thế, có nghĩa là "Quỷ Già") của em lên đâu.

traitimtraoem

Active Member

Với hệ thống âm thanh cộng máy chiếu và một phòng riêng như của bác chủ thì thưởng hd thức quá đã, phòng đẹp âm thanh đẹp và cái quan trọng cuối cùng đó là người thưởng thức phim cùng bác cũng đẹp không thua kém gì bộ HD của bác, chúc mừng bác chủ

Em cảm ơn bác, bác quá lời rồi :):-j

traitimtraoem

Active Member

Chúc mừng bác chủ. Thế này thì em chẳng bao giờ dám khoe đóa "Dã Quỳ" (hay gọi đùa gấu như thế, có nghĩa là "Quỷ Già") của em lên đâu.

Bác cứ nói vậy. "Không có phụ nữ xấu - Chỉ có phụ nữ không biết mình xấu" :)):D

theaminh81

Well-Known Member

hic, vợ bác bình thường quá nhỉ, bình thường giống con HD83 và cái VGA bác mới mua ý, nhìn chóng cả mặt,

genzo1984

Well-Known Member

chúc mừng bác chủ, bác đã đầy đủ đồ chơi và vợ đẹp thế này thì cần gì ra ngoài đường nữa>:):-bd

curum

Member

mình kết nhất phần "lau chùi" đó...hai bạn thật đẹp đôi

carotsg

trong thời buổi này mà bác chủ vẫn tâm huyết (tỉ mỉ từng con ốc) và chịu đầu tư thì thật là dân chơi công nghệ, tiền phương yên tâm chính chiến đặc biệt có hậu phương vững chắc chăm lo quá đáng nể

myozuka

Member

Hot PC, Hot VGA, Hot Projector, Hot boy và Hot girl........
Cực hot luôn bác chủ ạ. Chúc mừng bác nhé :))

tungxu

muốn đc như bác chủ : vợ đẹp,nhà xinh,sau có con gái gả cho em đấy nhớ :))

Hai Scm

Active Member
Card màn hình đỉnh quá rồi.... cái card này bác chủ cài thêm game vô chạy mới phê...

Bên trên